Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Chủ đề: Tài khoản Admob bị vô hiệu hóa

Thành Viên Mới Avatar của stpnghd

Tài khoản Admob bị vô hiệu hóa

Chào mọi người, mình có làm 1 số app và tài khoản Adsense cũng kiếm được 500$, hôm trước có làm thêm một cái app hiển thị ảnh hot girl thì app bị Suspendue cách đây 1 ngày và hôm nay thì tài khoản Admob bị vô hiệu hóa. Cho mình hỏi liệu bây giờ kháng cáo có được ko ạ và nên viết như nào. Thanks mọi người.

Chủ đề tương tự:

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi stpnghd Xem bài viết
    Chào mọi người, mình có làm 1 số app và tài khoản Adsense cũng kiếm được 500$, hôm trước có làm thêm một cái app hiển thị ảnh hot girl thì app bị Suspendue cách đây 1 ngày và hôm nay thì tài khoản Admob bị vô hiệu hóa. Cho mình hỏi liệu bây giờ kháng cáo có được ko ạ và nên viết như nào. Thanks mọi người.
    Không bạn ai. Lỗ quá rỏ ràng thì khán cáo kiểu gì ạ? Cơ hội khán cáo thành công rất thấp nên mình nghĩ bạn tào tại khoản Admob khác. Thay đổi các app và lần sau cẩn thận hơn nhé.

Quote Nguyên văn bởi sieuload Xem bài viết
    Không bạn ai. Lỗ quá rỏ ràng thì khán cáo kiểu gì ạ? Cơ hội khán cáo thành công rất thấp nên mình nghĩ bạn tào tại khoản Admob khác. Thay đổi các app và lần sau cẩn thận hơn nhé.
    Em chỉ hiển thị ảnh hot girl như Ngọc trinh các thứ mà nó báo như này '
    Issue: Violation of ***ually Explicit Content policy
    We don't allow apps that contain images with nudity or promote ***ually explicit content. In general, we don't allow content or services intended to be ***ually gratifying.'

Lần sửa cuối bởi stpnghd; 21-09-19 lúc 12:05 AM

Thành Viên Chính Thức Avatar của fogprince
    Thứ nhất GG không cô phép hiển thị nội dung có dính tới *** kể cả chỉ là bikini, thứ 2 là dùng ảnh của người khác tức vi phạm bản quyền. Với những vi phạm nặng kiểu này nếu mở lại chắc cũng bị đóng nếu không biết cách

Quote Nguyên văn bởi fogprince Xem bài viết
    Thứ nhất GG không cô phép hiển thị nội dung có dính tới *** kể cả chỉ là bikini, thứ 2 là dùng ảnh của người khác tức vi phạm bản quyền. Với những vi phạm nặng kiểu này nếu mở lại chắc cũng bị đóng nếu không biết cách
    Thì em cũng có định mở lại app girl này đâu, chỉ là ko biết có khiếu nại được ko và Admob mới khi gắn vào các app khác thì có sống được hay ko thôi ạ.

Đánh dấu