Hiện kết quả từ 1 tới 9 của 9
Like Tree1Likes
  • 1 Post By sieuload

Chủ đề: Admob tự nhiên không phân phát quảng cáo nữa.

Thành Viên Mới Avatar của stpnghd

Admob tự nhiên không phân phát quảng cáo nữa.

Mọi người cho mình hỏi chút, mình nhận mail Admob kêu xác minh bằng giấy tờ, mình có chụp cmt lên xác mình thành công thì tự nhiên các app mất hết quảng cáo trước đó thì vẫn có. Không biết như này thì giải quyết như nào nữa mong mọi người tư vấn. Thanks

Chủ đề tương tự:

Super Moderator Avatar của sieuload
    Bạn test trên nhiều thiết bị. Xem coi Admob đã có ban app đó chưa?

Quote Nguyên văn bởi sieuload Xem bài viết
    Bạn test trên nhiều thiết bị. Xem coi Admob đã có ban app đó chưa?
    Em có thử 2,3 cái thiết bị thì đều không thấy hiển thị quảng cáo, trong trang Admob cũng không có yêu cầu quảng cáo. Cũng không có mail thông báo gì cả.

Quote Nguyên văn bởi stpnghd Xem bài viết
    Em có thử 2,3 cái thiết bị thì đều không thấy hiển thị quảng cáo, trong trang Admob cũng không có yêu cầu quảng cáo. Cũng không có mail thông báo gì cả.
    Nếu bạn không tự click quảng cáo và app không vi phạm gì? Thì gửi email support Admob để hỏi thử xem có lỗi gì kg nhé. Admob ban app sẽ có email gửi đến bạn trước.

stpnghd likes this.

Nếu bạn không tự click quảng cáo và app không vi phạm gì? Thì gửi email support Admob để hỏi thử xem có lỗi gì kg nhé. Admob ban app sẽ có email gửi đến bạn trước.
    App thì em không có cài nên ko click quảng cáo, em làm cái app về bóng đá cũng có bị mail là vi phạm bản quyền nhưng sau đó sửa và ok rồi. Bị như này em cũng ko biết mail kiểu gì về cái lỗi như thế này.

A ơi em vừa vào lại mail thấy có cái mail nội dung như này: `Chúng tôi không thể xác minh danh tính của bạn từ những tài liệu được cung cấp. Có thể bạn đã đạt đến số lần xác minh tối đa cho phép hoặc đã tải ảnh không phù hợp lên.`. Vậy bây giờ phải làm gì để được xác minh lại ạ, cái cmt khớp với cái tên địa chỉ mà nó vẫn kêu không thể xác minh

Quote Nguyên văn bởi stpnghd Xem bài viết
    A ơi em vừa vào lại mail thấy có cái mail nội dung như này: `Chúng tôi không thể xác minh danh tính của bạn từ những tài liệu được cung cấp. Có thể bạn đã đạt đến số lần xác minh tối đa cho phép hoặc đã tải ảnh không phù hợp lên.`. Vậy bây giờ phải làm gì để được xác minh lại ạ, cái cmt khớp với cái tên địa chỉ mà nó vẫn kêu không thể xác minh
    Nếu tài khoản bạn đăng ký không đúng theo CMND hoặc CMND không phải CMND của bạn thì Google không xác thực cho bạn đâu nhé.

Nếu tài khoản bạn đăng ký không đúng theo CMND hoặc CMND không phải CMND của bạn thì Google không xác thực cho bạn đâu nhé.
    A ơi em có nhờ thằng bạn làm tài khoản dùng luôn CMND của nó như thế có được ko a.

A sieuload có thể add skype của em được ko ạ, em muốn hỏi một số cái để lần sau tránh ko mắc phải nữa skype của em là: stpnghd_vn

Đánh dấu