Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Chủ đề: Tài khoản Admob chết thì phải làm thế nào?

Thành Viên Mới Avatar của stpnghd

Tài khoản Admob chết thì phải làm thế nào?

Chào cả nhà, App của bị suspend tài khoản Admob chết, có tạo lại Admob và làm lại app mới vẫn đăng trên tài khoản dev cũ app thì sống nhưng tài khoản Admob thì lập cái nào chết cái ấy. Bây giờ em có nhờ thằng bạn lập cái tài khoản Admob với dev mới để đăng lại và muốn link những user ở app cũ qua app mới có được ko ạ.

Chủ đề tương tự:

Thành Viên Chính Thức Avatar của fogprince
    Muốn đưa user cũ sang thì remote config trong firebase dieu hướng người dùng qua app mới. Còn ko cứ cập nhật app cũ hiện cái popup bắt người dùng update cái app mới. Mà tk amob của bác bị bao nhiêu app suspend mà admob chết, của mình admob từ hồi đầu bị remove mấy chục app bên dev acc, hôm bữa mới nhận được cái cảnh báo
    (This is a formal warning that your AdMob account (******XX) is at risk of being temporarily suspended and/or permanently disabled if you continue to accrue policy violations. This is not a notification of a new policy violation. You are receiving this warning because your account has a history of repeated or severe violations of our programme policies.).
    Nhận được thông báo này nếu có thêm 1 app bị là tèo acc admob đúng ko bác? mình chưa bị die admob bao giờ nên hỏi trước

Thành Viên Mới Avatar của stpnghd
    Có 1 cái bị suspend thôi. Mình mới làm app ko biết nhiều nên dùng thiết bị thật để test app nó hiển thị quảng cáo và google nó tính là tự xem quảng cáo và chết, tài khoản dev cũ mình vẫn sống thì có nên đẩy app lên đây và dùng tài khoản Admob mới ko nhỉ.

Tags for this Thread

Đánh dấu