Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8

Chủ đề: Tài khoản admod bị vô hiệu hoá. Tư vấn con đường để hoàn lương.

Thành Viên Mới Avatar của ntminhdn

Icon9 Tài khoản admod bị vô hiệu hoá. Tư vấn con đường để hoàn lương.

Phát triển xong app, em share cho bạn bè dùng bảo click quảng cáo ủng hộ. Không biết tụi nó có nhiệt tình quá không mà tài khoản admod của em đã bị suspend do lưu lượng truy cập không hợp lệ. Nay em muốn hoàn lương làm lại app mới với package name mới. Em không biết em có cơ hội hoàn lương hay không vì theo tìm hiểu của em thì dù có tạo admod mới thì khả năng bị suspend tiếpnữa rất cao
    Giờ em phân vân giữa các cách mà không biết cách nào sẽ cho em cơ hội được hoàn lương kiếm tiền từ quảng cáo:
    - 1 là làm lại app với package name mới publish lên account dev cũ và sử dụng acc admod mới.
    - 2 là sử dụng 1 email vợ em, visa vợ em, địa chỉ nhà vợ em mua lại acc dev mới, acc admod mới cùng cái mail đó. Làm lại app mới với package name mới. Publish app mới bằng Wifi được phát bằng sim 3G của em. Không biết còn chú ý gì nữa không, em muốn xoá mọi dấu vết đến cái mail cũ, IP cũ trước kia bị suspend và gây dựng lại từ đầu.
    - 3 là không chơi với admod nữa, qua FAN chiến.
    Em không biết còn cách nào khác không. Mong các bác tư vấn giúp em con đường hoàn lương với ạ

Chủ đề tương tự:

Super Moderator Avatar của sieuload
    App mới thì không có cửa chơi FAN bạn nhé.

Bạn chỉnh sửa app lại, đổi packedname và file đăng ký.

Đăng ký tài khoản khác mà hoàn lương ạ.

Chỉ cần đăng ký lại tài khoản admod khác. Còn account dev cũ vẫn sử dụng được bình thường à ad. Như vậy mình dùng visa cũ cho acc admod mới thì có được không. Thank ad

Quote Nguyên văn bởi ntminhdn Xem bài viết
    Chỉ cần đăng ký lại tài khoản admod khác. Còn account dev cũ vẫn sử dụng được bình thường à ad. Như vậy mình dùng visa cũ cho acc admod mới thì có được không. Thank ad
    Admob không cần Visa. Nhận tiền qua WU. Còn quá giới hạn WU thì nhận qua TK ATM.

Khóa app cũ trên PlayStore. Làm lại app mới, nếu không click ẩu nữa thì vẫn ok.

Bạn chat gì, bạn share cho ai, bạn nhắn tin hay gọi điện cho ai? Google điều biết nên đừng lừa họ nhé.

Cảm ơn ad. Thank ad đã tư vấn nhiệt tình.

Thành Viên Trụ Cột Avatar của altum
    Quote Nguyên văn bởi ntminhdn Xem bài viết
    Phát triển xong app, em share cho bạn bè dùng bảo click quảng cáo ủng hộ. Không biết tụi nó có nhiệt tình quá không mà tài khoản admod của em đã bị suspend do lưu lượng truy cập không hợp lệ. Nay em muốn hoàn lương làm lại app mới với package name mới. Em không biết em có cơ hội hoàn lương hay không vì theo tìm hiểu của em thì dù có tạo admod mới thì khả năng bị suspend tiếpnữa rất cao
    Giờ em phân vân giữa các cách mà không biết cách nào sẽ cho em cơ hội được hoàn lương kiếm tiền từ quảng cáo:
    - 1 là làm lại app với package name mới publish lên account dev cũ và sử dụng acc admod mới.
    - 2 là sử dụng 1 email vợ em, visa vợ em, địa chỉ nhà vợ em mua lại acc dev mới, acc admod mới cùng cái mail đó. Làm lại app mới với package name mới. Publish app mới bằng Wifi được phát bằng sim 3G của em. Không biết còn chú ý gì nữa không, em muốn xoá mọi dấu vết đến cái mail cũ, IP cũ trước kia bị suspend và gây dựng lại từ đầu.
    - 3 là không chơi với admod nữa, qua FAN chiến.
    Em không biết còn cách nào khác không. Mong các bác tư vấn giúp em con đường hoàn lương với ạ

Giống mình 6 năm trước, sau đó van xin, lạy lọt, appeal là nó thả ra.

Từ đó làm ăn chân chính tới giờ.

Thành Viên Mới Avatar của stpnghd
    Quote Nguyên văn bởi sieuload Xem bài viết
    Bạn chat gì, bạn share cho ai, bạn nhắn tin hay gọi điện cho ai? Google điều biết nên đừng lừa họ nhé.
    Thật vậy à bác, em cũng bị suspend tài khoản Admob chết, có tạo lại Admob và làm lại app mới vẫn đăng trên tài khoản dev cũ app thì sống nhưng tài khoản Admob thì lập cái nào chết cái ấy. Bây giờ em có nhờ thằng bạn lập cái tài khoản Admob với dev mới để đăng lại và muốn link những user ở app cũ qua app mới có được ko ạ.

Đánh dấu