Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Chủ đề: FAN: Làm Sao Để Gửi Yêu Cầu Quảng Cáo

Thành Viên Chính Thức Avatar của NUS3399

FAN: Làm Sao Để Gửi Yêu Cầu Quảng Cáo

Chào mọi người, mình đang tạo 1 ứng dụng trên google play và có gắn quảng cáo của FAN vào.
    Mình có chọn định dạng quảng cáo, tích hợp SDK và Nhập thông tin thanh toán vào rồi => tất cả đều ok rồi nhưng sao tới phần Gửi Ứng Dụng để Xét Duyệt thì vẫn chưa đc nhỉ?
    Mình có Test quảng cáo bằng ID Test thì vẫn thấy hiển thị nhưng dùng ID thật thì vẫn chưa thấy hiển thị quảng cáo.

Có ai bị như mình ko? Tại mình thấy FAN mới update giao diện Quản Lý nên ko biết mình có làm thiếu bước nào ko?

Chủ đề tương tự:

Thành Viên Chính Thức Avatar của dailypips
    Quote Nguyên văn bởi NUS3399 Xem bài viết
    Chào mọi người, mình đang tạo 1 ứng dụng trên google play và có gắn quảng cáo của FAN vào.
    Mình có chọn định dạng quảng cáo, tích hợp SDK và Nhập thông tin thanh toán vào rồi => tất cả đều ok rồi nhưng sao tới phần Gửi Ứng Dụng để Xét Duyệt thì vẫn chưa đc nhỉ?
    Mình có Test quảng cáo bằng ID Test thì vẫn thấy hiển thị nhưng dùng ID thật thì vẫn chưa thấy hiển thị quảng cáo.

Có ai bị như mình ko? Tại mình thấy FAN mới update giao diện Quản Lý nên ko biết mình có làm thiếu bước nào ko?
    Bác nhập thông tin thanh toán ngân hàng VN à bác. Sao em nhập cứ báo là không hỗ trợ nhỉ.

Thành Viên Mới Avatar của nus_3399
    Quote Nguyên văn bởi dailypips Xem bài viết
    Bác nhập thông tin thanh toán ngân hàng VN à bác. Sao em nhập cứ báo là không hỗ trợ nhỉ.
    Mình làm FAN cũng lâu rồi nên add tài khoản ngân hàng lâu rồi bạn, giờ mình làm thêm app nữa nhưng nó thay đổi lại cái giao diện và cách đăng ký quảng cáo nên mình thấy hơi lạ thôi.

Đánh dấu