Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 19
Like Tree1Likes

Chủ đề: [Admob] Điền thông tin nhận tiền thanh toán qua ngân hàng ACB như thế nào?

Thành Viên Chính Thức Avatar của vvhuy

[Admob] Điền thông tin nhận tiền thanh toán qua ngân hàng ACB như thế nào?

Tháng này mình không nhận tiền qua WU được nữa, nó báo phải cập nhập lại phương thức thanh toán, mà vào admob không thấy có phần nhận WU, chắc GG nó bỏ cái này rồi.

Mình mới lại làm cái thẻ ở ngân hàng ACB, giờ tính lên admod chuyển sang nhận tiền qua ngân hàng ACB mà một số trường không biết điền như thế nào. Bác nào làm rồi chỉ với, 3 trường bên dưới điền cái gì vậy hay bỏ trống?

- Benneficiary Id (optional)
    - Intermerdiary Bank
    - FFC or FBO

Chủ đề tương tự:

Super Moderator Avatar của sieuload
    Bạn điền sai bét hết cả rồi. Tên bank mà điền sai thì không nhận được xu nào đó nhé.

Bank name: Asia Commercial Bank
    SWIFT code: ASCBVNVX

Còn 2 cái dòng dưới là không điền gì cả.

Link: http://acb.com.vn/vn/personal/giao-d...ien-nuoc-ngoai

Lần sửa cuối bởi sieuload; 26-10-18 lúc 03:54 PM

Ok bác sieuload, cái tên bank mới tìm bên wiki =)) swift thì phải viết hoa là đc.

Còn cái dòng đầu tiên thì như thế nào vậy bác. bây giờ cập nhập lại thì admob có gửi mã tiền mới không, hay nhận qua tháng sau vâyy

Benneficiary Id (optional) - ID người thụ hưởng (tùy chọn) *=> cái này cũng bỏ trống ?

Quote Nguyên văn bởi vvhuy Xem bài viết
    Ok bác sieuload, cái tên bank mới tìm bên wiki =)) swift thì phải viết hoa là đc.

Còn cái dòng đầu tiên thì như thế nào vậy bác. bây giờ cập nhập lại thì admob có gửi mã tiền mới không, hay nhận qua tháng sau vâyy

Benneficiary Id (optional) - ID người thụ hưởng (tùy chọn) *=> cái này cũng bỏ trống ?
    Optional là được phép bỏ. Những cái gì mà bạn đánh ????? là bỏ trống hết.

Bạn nên chuyển sang ngôn ngữ tiếng Việt để dễ hiểu hơn.

Lần sửa cuối bởi sieuload; 26-10-18 lúc 04:27 PM

Vừa chuyển sang tiếng việt rồi, mà giờ nó bỏ vụ admod nhận qua WU rồi hả bác sieuload, tháng trước ra acb bảo nhận online phải ra NH khác để lãnh, tháng này mail báo thanh toán bị hủy, phải reset lại cái phương thức thanh toán.

Cập nhật xong GG nó có gửi tiền liền không vậy bác, hay cộng dồn tháng sau vậy. Tháng sau chắc tháng này treo mõ

Vừa chuyển sang tiếng việt rồi, mà giờ nó bỏ vụ admod nhận qua WU rồi hả bác sieuload, tháng trước ra acb bảo nhận online phải ra NH khác để lãnh, tháng này mail báo thanh toán bị hủy, phải reset lại cái phương thức thanh toán.

Cập nhật xong GG nó có gửi tiền liền không vậy bác, hay cộng dồn tháng sau vậy. Tháng sau chắc tháng này treo mõ
    Mình không rỏ nên account của mình vẫn cho nhận qua WU bình thường. Vì doanh thu trên 3.500 USD, mới phải chuyển qua sài bank.

Còn tiền thì nó giam qua tháng sau nhé.

hjx, có 223 dê à bác, nó gửi cái mail báo có mã WU, xong gửi típ cái mail bảo gửi k thành công, nếu PTTT là WU thì reset lại, mà vào thì không thấy phần reset, tạo cái PTTT mới thì chỉ có sec với ngân hàng, tùy chọn WU k còn.

hjx, có 223 dê à bác, nó gửi cái mail báo có mã WU, xong gửi típ cái mail bảo gửi k thành công, nếu PTTT là WU thì reset lại, mà vào thì không thấy phần reset, tạo cái PTTT mới thì chỉ có sec với ngân hàng, tùy chọn WU k còn.
    Tháng rùi mình vẫn nhận WU bình thường bạn à.

Tháng rồi vẫn có mã WU và nhận bình thường, tháng này cấp mã WU xong rồi nó lại mail báo lỗi, bảo phải kích hoạt lại cái phần thanh toán WU mà vào admod không thấy chỗ nào để reset lại hết zzz. Nhập lại PTTT mới thì k có phần chọn WU nên phải chuyển sang nhận = bank.

Tháng rồi vẫn có mã WU và nhận bình thường, tháng này cấp mã WU xong rồi nó lại mail báo lỗi, bảo phải kích hoạt lại cái phần thanh toán WU mà vào admod không thấy chỗ nào để reset lại hết zzz. Nhập lại PTTT mới thì k có phần chọn WU nên phải chuyển sang nhận = bank.
    Ý mình nói là khoản nhận ngày 22/10 bạn nhé.

Bạn thử đăng nhập vào 1 trong 2 trang sau:

http://apps.admob.com/

https://www.google.com/adsense/

Trang 1/2 12 CuốiCuối

Đánh dấu