Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Chủ đề: Thắc mắc về bản quyền karaoke từ Youtube API

Thành Viên Mới Avatar của nguyenphong20161989

Thắc mắc về bản quyền karaoke từ Youtube API

Mình nhận được email cảnh báo CẢNH BÁO XÂM PHẠM QUYỀN TÁC GIẢ ÂM NHẠC từ vcpmc.org với thông tin sẽ report tới GG.
    app mình sử dụng API của Youtube, sao Việt Nam lại đi đòi bản quyền âm nhạc trong khi không xử lý dứt điểm với Youtub
    Có bác nào bị giống mình không, xin cảm ơn?!

Chủ đề tương tự:

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi nguyenphong20161989 Xem bài viết
    Mình nhận được email cảnh báo CẢNH BÁO XÂM PHẠM QUYỀN TÁC GIẢ ÂM NHẠC từ vcpmc.org với thông tin sẽ report tới GG.
    app mình sử dụng API của Youtube, sao Việt Nam lại đi đòi bản quyền âm nhạc trong khi không xử lý dứt điểm với Youtub
    Có bác nào bị giống mình không, xin cảm ơn?!
    Đúng rồi bạn nhé. Các vi phạm này khá rỏ ràng nên họ có quyền khiếu nại. Nếu nại lên Youtube không được thì chặn đầu khiếu nại bên PlayStore. Kể cả khiếu nại qua Admob nếu app có tích hợp quảng cáo.

Thành Viên Mới Avatar của nguyenphong20161989
    Vậy cho hỏi có rất nhiều app đang chạy trên CH play sao không bị report vậy?!

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi nguyenphong20161989 Xem bài viết
    Vậy cho hỏi có rất nhiều app đang chạy trên CH play sao không bị report vậy?!
    Sao bạn biết không bị report? Đơn giản là trước hay sao mà thôi. Có thể Google giải quyết report app bạn trước, các app kia giải quyết sao?

Hoặc bên vcpmc.org chỉ thích report app bạn, tha cho các app khác... Cái này là quyền của họ bạn nhé.

Đánh dấu