Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Chủ đề: App bị suspended

Thành Viên Chính Thức Avatar của iomb4ilu

App bị suspended

App chơi nhạc của mình lấy từ API của SoundCloud, trong mô tả app cũng ghi rõ vậy rồi. Nhưng có tác giả bài hát report Google là app mình upload nội dung của họ mà ko có bản quyền. Trường hợp này mình có thể kêu oan với Google ko, hoặc xin cho up lại app và mình lọc những bài hát kia ra

Chủ đề tương tự:

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi iomb4ilu Xem bài viết
    App chơi nhạc của mình lấy từ API của SoundCloud, trong mô tả app cũng ghi rõ vậy rồi. Nhưng có tác giả bài hát report Google là app mình upload nội dung của họ mà ko có bản quyền. Trường hợp này mình có thể kêu oan với Google ko, hoặc xin cho up lại app và mình lọc những bài hát kia ra
    Đâu có oan gì đâu bạn. Nhạc SoundCloud chỉ là do người dùng up lên và họ vẫn giữ bản quyền. Bạn muốn đưa vào app của bạn thì phải xin phép bản quyền đầy đủ nhé. Lỗi này rất nặng, Google chưa ban luôn acc là mừng rồi.

Thành Viên Chính Thức Avatar của iomb4ilu
    A hu hu! Chắc tạo dần tk khác cho chắc.

Thành Viên Trụ Cột Avatar của altum
    Nên tránh xa với các vấn đề bản quyền nếu muốn làm ăn lâu dài Acc của em đã sống gần 7 năm rồi mà ko vấn đề gì

Thành Viên Mới Avatar của newstarbka
    Chia buồn với chủ thớt, trừ khi chứng minh được mình được phép sử dụng bản quyền còn không thì không có cơ hội khiếu nại đâu. Tốt nhất tránh các vấn đề bản quyền nếu ko muốn đi luôn acc

Đánh dấu