Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Chủ đề: Tạo thêm tk admob

Thành Viên Chính Thức Avatar của angerdy

Tạo thêm tk admob

Mọi người cho mình hỏi là có thể tạo được nhiều tài khoản admob cùng 1 địa chỉ không . Mọi thông tin thanh toán đều khác họ tên, thẻ visa. Mình đang tính tạo mới 1 acc gg play dev và 1 acc admob mới. Thanks mọi người !

Chủ đề tương tự:

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi angerdy Xem bài viết
    Mọi người cho mình hỏi là có thể tạo được nhiều tài khoản admob cùng 1 địa chỉ không . Mọi thông tin thanh toán đều khác họ tên, thẻ visa. Mình đang tính tạo mới 1 acc gg play dev và 1 acc admob mới. Thanks mọi người !
    TK Admob và Adsense không được tạo multi acc.

Thành Viên Chính Thức Avatar của angerdy
    Quote Nguyên văn bởi sieuload Xem bài viết
    TK Admob và Adsense không được tạo multi acc.
    Vậy mình tạo new acc google play dev thôi, sáng nay mình có ra net tạo thử thì login vào trang play developer console thì nó báo notification màu xanh bảo sau 48h nữa mới kích hoạt, và số tiền trong thẻ vẫn còn nguyên chưa trừ không biết là tạo tk có được hay không nữa hay còn đang xem xét ?

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi angerdy Xem bài viết
    Vậy mình tạo new acc google play dev thôi, sáng nay mình có ra net tạo thử thì login vào trang play developer console thì nó báo notification màu xanh bảo sau 48h nữa mới kích hoạt, và số tiền trong thẻ vẫn còn nguyên chưa trừ không biết là tạo tk có được hay không nữa hay còn đang xem xét ?
    90% là không. Sẽ bị từ chối thôi. Google dùng AI mà, cho dùng bạn chạy đi đâu đăng ký thì nó cũng biết à. Ai đã bị blacklist thì rất khó đăng ký với thông tin cũ nữa.

Đánh dấu