Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Chủ đề: [Help] App bị reject

Thành Viên Mới Avatar của phongdt

[Help] App bị reject

"Policy Issue: Your app was rejected for violating our Device and Network Abuse policy and sections 4.3 and 4.4 of the Developer Distribution Agreement.

We don’t allow apps that interfere with, disrupt, damage, or access in an unauthorized manner the user’s device, other devices or computers, servers, networks, application programming interfaces (APIs), or services, including but not limited to other apps on the device, any Google service, or an authorized carrier’s network."

Có bác nào bị lỗi này chưa và khắc phục ntn ạ. App e làm đơn giản test thử thôi, chỉ có điên thông tin bấm nút hiện quang cáo full và qua activity mới. Thanks!

Chủ đề tương tự:

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi phongdt Xem bài viết
    "Policy Issue: Your app was rejected for violating our Device and Network Abuse policy and sections 4.3 and 4.4 of the Developer Distribution Agreement.

We don’t allow apps that interfere with, disrupt, damage, or access in an unauthorized manner the user’s device, other devices or computers, servers, networks, application programming interfaces (APIs), or services, including but not limited to other apps on the device, any Google service, or an authorized carrier’s network."

Có bác nào bị lỗi này chưa và khắc phục ntn ạ. App e làm đơn giản test thử thôi, chỉ có điên thông tin bấm nút hiện quang cáo full và qua activity mới. Thanks!
    Do bạn test đó. App chưa có gì mà cũng đăng lên.

P/S: Bạn phải xem lại các quyền mà bạn truy cập, bạn lấy những thông tin gì của người dùng và thiết bị. Có nút cảnh báo cho người dùng biết chưa?

Mình làm cái app troll cheat code của game, nên permission chỉ có INTERNET. Thông tin thì người dùng nhập vô vậy thôi chứ app cũng k lưu lại hay thu thập gì hết.

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi phongdt Xem bài viết
    Mình làm cái app troll cheat code của game, nên permission chỉ có INTERNET. Thông tin thì người dùng nhập vô vậy thôi chứ app cũng k lưu lại hay thu thập gì hết.
    App này khuyên không nên đưa lên. Dễ bị khóa cả acc đó bạn.

Quote Nguyên văn bởi sieuload Xem bài viết
    App này khuyên không nên đưa lên. Dễ bị khóa cả acc đó bạn.
    Thanks bác!

Thành Viên Mới Avatar của honghai85592
    làm app test thì đưa lên ở alpha thôi bác nha

Quote Nguyên văn bởi honghai85592 Xem bài viết
    làm app test thì đưa lên ở alpha thôi bác nha
    ahihi Hải Rồm. E đưa lên beta á bác.

Đánh dấu