Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8

Chủ đề: [Admob] Thông tin thẻ làm tài khoản dev khác với thẻ nhận tiền admob thì có sao không?

Thành Viên Chính Thức Avatar của vvhuy

[Admob] Thông tin thẻ làm tài khoản dev khác với thẻ nhận tiền admob thì có sao không?

Mọi người cho em hỏi,
    Tài khoản của em bị khóa rồi sau đó nhờ nhỏ em làm tạo ACB làm tài khoản dev. Tháng tới sắp được 100$ rồi, do nhỏ em ở dưới quê, nên bây giờ nếu nhận qua western hay bank rồi gửi tiền lên xuống hơi bất tiện.

Vậy cho em hỏi, phần thanh toán em nhập thông tin thẻ Vietcombank của em thì có ok không, hay kêu nhỏ em làm cái thẻ vietcombank rồi nhập thông tin thẻ đó vào phần thanh toán qua bank.

Chủ đề tương tự:

Thành Viên Mới Avatar của toto
    Tài khoản của bạn đã bị khóa vậy nên bạn làm tài khoản mới thì tốt nhất mọi thứ đều mới hết, k có bất cứ gì liên quan đến thông tin cũ, nếu k google truy ra thì bạn sẽ lại bị khóa tiếp đó. Tức là bạn nên kêu nhỏ e làm thẻ VCB rồi nhập thông tin thẻ đó vào phần thanh toán bank

Thẻ ATM ngân hàng đông á nhập được không bác, thấy mấy bài viết trước bảo thẻ vietcombank là tốt nhất. Mà sao không ai nhập cái thẻ làm tài khoản dev để nhận tiền luôn vậy?

Thành Viên Mới Avatar của kenshinit
    Thẻ tk dev là của người khác. Sao đưa tiền vô rồi nhờ ngta đi rút dùm đc. Kể cả ng thân cũng rất bất tiện. Nếu cần tư vấn nhanh bác cứ inbox fb cho tiện =))

sữa tên người nhận tiền trong admod thành của mình rồi nhập tài khoản vietcombank của mình vào phần nhận qua thẻ trong hình thức thanh toán có ok k mọi người?

mấy bác mua tài khoản dev chắc có kinh nghiệm vụ này, help với

Thành Viên Trụ Cột Avatar của altum
    Quote Nguyên văn bởi vvhuy Xem bài viết
    sữa tên người nhận tiền trong admod thành của mình rồi nhập tài khoản vietcombank của mình vào phần nhận qua thẻ trong hình thức thanh toán có ok k mọi người?

mấy bác mua tài khoản dev chắc có kinh nghiệm vụ này, help với
    Được, nhưng phải thêm hình thức thanh toán mới,sau đó mới gỡ hình thức thanh toán cũ được.

Thành Viên Mới Avatar của honghai85592
    Lúc trước bạn bị banned acc google developer hay banned cả acc admod vậy?

đi chung cả bộ, thằng này xong nó tự ban thằng kia.

Đánh dấu