Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Chủ đề: Vấn đề Primarily Child-Directed trong play console

Thành Viên Chính Thức Avatar của angerdy

Vấn đề Primarily Child-Directed trong play console

Is your app primarily directed towards children under the age of 13 as defined by COPPA ?
    Yes
    No

If your app is primarily directed towards children, you must opt in to the Designed for Families program below.

Hôm nay vào google play console nó bắt mình chọn cái này. Có ai bị giống mình không ? Mình không hiểu cái này là gì ?

Chủ đề tương tự:

Lần sửa cuối bởi angerdy; 30-08-17 lúc 08:57 AM

Thành Viên Mới Avatar của urom
    nó gửi mail thông báo lâu rồi mà bạn
    Bạn phải check có hoặc ko

Quote Nguyên văn bởi urom Xem bài viết
    nó gửi mail thông báo lâu rồi mà bạn
    Bạn phải check có hoặc ko
    Mình check no rồi. Nếu check yes thì phải check tiếp 1 đống trong Designed for Families. Hình như là nếu game cho trẻ em < 13 tuổi thì bị giới hạn hiển thị quảng cáo admob phải không ta ?

Thành Viên Chính Thức Avatar của thao.my
    Quote Nguyên văn bởi angerdy Xem bài viết
    Mình check no rồi. Nếu check yes thì phải check tiếp 1 đống trong Designed for Families. Hình như là nếu game cho trẻ em < 13 tuổi thì bị giới hạn hiển thị quảng cáo admob phải không ta ?

K phải lúc nào cũng check No được đâu, nếu dành cho trẻ dưới 13 thi phải check Yes, rồi đến Design for Families, lúc đó quảng cáo cũng phải set for children, quảng cáo cực kỳ ít

Quote Nguyên văn bởi thao.my Xem bài viết
    K phải lúc nào cũng check No được đâu, nếu dành cho trẻ dưới 13 thi phải check Yes, rồi đến Design for Families, lúc đó quảng cáo cũng phải set for children, quảng cáo cực kỳ ít
    Mình làm game match-3 vậy check yes phải update gì thêm ko bạn. Mà lỡ check no rồi có sao ko ?

Thành Viên Chính Thức Avatar của thao.my
    Quote Nguyên văn bởi angerdy Xem bài viết
    Mình làm game match-3 vậy check yes phải update gì thêm ko bạn. Mà lỡ check no rồi có sao ko ?
    K sao đâu. Match 3 thi check No la ok rồi, còn nếu thực sự ứng dụng dành cho trẻ dưới 13 thì chọn Yes, thêm Design for Families và giới hạn quảng cáo nữa, nếu k gg cũng reject phải chọn và update lại lần nữa

Đánh dấu