Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 25

Chủ đề: Mới nhận mail: Google AdSense: Your payments are on hold

Thành Viên Chính Thức Avatar của vedau262

Mới nhận mail: Google AdSense: Your payments are on hold

Các bạn có nhận được mail "Google AdSense: Your payments are on hold" như mình ko? Sáng nay check mail thấy adsense mail về. Mấy tháng trước mình vẫn nhận western bình thường. Nội dung mail:

Update your information to get paid
    Your payments might be on hold for one or more of the following reasons:

Western Union Payments: Western Union will no longer issue payments to your account due to internal policy changes. We are providing the option to receive payment by U.S. Dollar international wire transfer and recommend using it for speed and security. To receive payment, sign in to your account and select wire transfer as your form of payment, or choose a different payment method.
    To use your account and get paid, update your information:
    Sign in to your AdSense account.
    Click the gear icon in the upper right corner of any tab, then, from the drop-down list, select "Payments".

Và cho mình hỏi chuyển qua cách thanh toán khác,cách nào nhanh chóng,an toàn? Và chọn ngân hàng nào vậy?

Chủ đề tương tự:

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi vedau262 Xem bài viết
    Các bạn có nhận được mail "Google AdSense: Your payments are on hold" như mình ko? Sáng nay check mail thấy adsense mail về. Mấy tháng trước mình vẫn nhận western bình thường. Nội dung mail:

Update your information to get paid
    Your payments might be on hold for one or more of the following reasons:

Western Union Payments: Western Union will no longer issue payments to your account due to internal policy changes. We are providing the option to receive payment by U.S. Dollar international wire transfer and recommend using it for speed and security. To receive payment, sign in to your account and select wire transfer as your form of payment, or choose a different payment method.
    To use your account and get paid, update your information:
    Sign in to your AdSense account.
    Click the gear icon in the upper right corner of any tab, then, from the drop-down list, select "Payments".

Và cho mình hỏi chuyển qua cách thanh toán khác,cách nào nhanh chóng,an toàn? Và chọn ngân hàng nào vậy?
    Chuyển qua nhập bằng Vietcombank nhé.

Thành Viên Mới Avatar của honghai85592
    bữa nay nhận thanh toán bằng WU không được nữa rồi à bác?. híc - có gì đó sai sai

Quote Nguyên văn bởi honghai85592 Xem bài viết
    bữa nay nhận thanh toán bằng WU không được nữa rồi à bác?. híc - có gì đó sai sai
    Thì ngày 22 vừa rồi mình mới nhận bình thường mà. Sao sáng nay nhận được mail, nên thấy hoang mang@@

Quote Nguyên văn bởi sieuload Xem bài viết
    Chuyển qua tài khoản ATM vietcombank ak bạn? hay tài khoản tiết kiệm, visa? Với chuyển qua rồi lại rút tiền về tốn công thế?
    Và cách cài đặt rút tiền quan bank sao bạn?

Quote Nguyên văn bởi sieuload Xem bài viết
    Bạn cho hỏi, khi thiết lập rút tiền qua ngân hàng, có các mục cần điền :
    - [COLOR=rgba(0, 0, 0, 0.54)]ID người thụ hưởng[/COLOR][COLOR=rgba(0, 0, 0, 0.54)][/COLOR][COLOR=rgba(0, 0, 0, 0.54)](tùy chọn) : -> ID cmnd phải không bạn?
    - SWIFT BIC:
    [/COLOR]

: ->của Vietcombank là bao nhiêu bạn?

Thank!

Thành Viên Chính Thức Avatar của khanhqhi
    Sao ko nhận bằng TK ngân hàng cho tiện các bác nhỉ. E thấy mỗi lần nhận mã rồi lại chạy ra ngân hàng rút mất công quá. Nhận bằng tk ngân hàng chỉ việc ngồi đợi tiền về thôi :3

Thành Viên Mới Avatar của honghai85592
    Quote Nguyên văn bởi vedau262 Xem bài viết
    Thì ngày 22 vừa rồi mình mới nhận bình thường mà. Sao sáng nay nhận được mail, nên thấy hoang mang@@
    ==> để WU dễ nhận thanh toán mà giờ chuyển qua wire transfer thì mệt nhỉ, dc mấy $ lắm mà tốn phí nữa

Quote Nguyên văn bởi honghai85592 Xem bài viết
    ==> để WU dễ nhận thanh toán mà giờ chuyển qua wire transfer thì mệt nhỉ, dc mấy $ lắm mà tốn phí nữa
    Vietcombank nó tính phí sao bạn? Mình chưa nhận chuyển khoản qua tk ATM bao giờ? k biết có sao không nữa?

Quote Nguyên văn bởi khanhqhi Xem bài viết
    Sao ko nhận bằng TK ngân hàng cho tiện các bác nhỉ. E thấy mỗi lần nhận mã rồi lại chạy ra ngân hàng rút mất công quá. Nhận bằng tk ngân hàng chỉ việc ngồi đợi tiền về thôi :3
    Bạn chỉ mình mấy thông tin cài đặt để chuyển tiền qua TK ngân hàng với? Với phí có nhiều ko vậy bạn?

Trang 1/3 123 CuốiCuối

Đánh dấu