Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 13
Like Tree1Likes

Chủ đề: Phân phát quảng cáo Google AdMob đã bị vô hiệu cho ứng dụng của bạn

Thành Viên Mới Avatar của thitluoc

Phân phát quảng cáo Google AdMob đã bị vô hiệu cho ứng dụng của bạn

Giải thích vi phạm

BỐ CỤC KHUYẾN KHÍCH NHẤP CHUỘT KHÔNG CỐ Ý - QUẢNG CÁO XEN KẼ:Nhà xuất bản không được phép khuyến khích người dùng nhấp vào quảng cáo xen kẽ của AdMob theo bất kỳ cách nào. Vui lòng xem lại cách bạn đã triển khai quảng cáo xen kẽ và lưu ý những cách triển khai không tuân thủ sau đây:

• Quảng cáo xen kẽ tải bất ngờ trong khi người dùng đang xem nội dung của ứng dụng.

Để biết thêm thông tin về chính sách và mẹo của chúng tôi về cách tuân thủ, vui lòng đọc các nội dung sau:

+++++++++
    giúp mình với .admob gửi gmail tới cho mình như thế này.có bác nào gặp trường hợp như thế này làm sao để app tiếp tục có quảng cáo

Chủ đề tương tự:

Thành Viên Chính Thức Avatar của thao.my
    Quote Nguyên văn bởi thitluoc Xem bài viết
    Giải thích vi phạm

BỐ CỤC KHUYẾN KHÍCH NHẤP CHUỘT KHÔNG CỐ Ý - QUẢNG CÁO XEN KẼ:Nhà xuất bản không được phép khuyến khích người dùng nhấp vào quảng cáo xen kẽ của AdMob theo bất kỳ cách nào. Vui lòng xem lại cách bạn đã triển khai quảng cáo xen kẽ và lưu ý những cách triển khai không tuân thủ sau đây:

• Quảng cáo xen kẽ tải bất ngờ trong khi người dùng đang xem nội dung của ứng dụng.

Để biết thêm thông tin về chính sách và mẹo của chúng tôi về cách tuân thủ, vui lòng đọc các nội dung sau:

+++++++++
    giúp mình với .admob gửi gmail tới cho mình như thế này.có bác nào gặp trường hợp như thế này làm sao để app tiếp tục có quảng cáo
    Cái này là bình thường, google luôn có mail thông báo lỗi trước để mình sửa, nhưng trường hợp của bạn k sửa lỗi nên bị block quảng cáo này rồi

Lần sửa cuối bởi thao.my; 20-06-17 lúc 03:55 AM
    thitluoc likes this.

Quote Nguyên văn bởi thao.my Xem bài viết
    Cái này là bình thường, google luôn có mail thông báo lỗi trước để mình sửa, nhưng trường hợp của bạn k sửa lỗi nên bị block id quảng cáo này rồi
    có cách nào bật lại quảng cáo trên app này k bạn.thanks bạn

Thành Viên Chính Thức Avatar của fogprince
    viết mail năn nỉ nó, nói là chưa có kinh nghiệm....hên thì nó cấp qc lại

Quote Nguyên văn bởi fogprince Xem bài viết
    viết mail năn nỉ nó, nói là chưa có kinh nghiệm....hên thì nó cấp qc lại
    Update quảng cáo thôi, mail năn nỉ k dc đâu vì nó thông báo trước mà mình k chịu sửa

Update quảng cáo thôi, mail năn nỉ k dc đâu vì nó thông báo trước mà mình k chịu sửa
    cai lại quảng cáo hả cậu.tớ cài rồi mà lúc test k thấy hiện quảng cáo lên cậu ạ

cai lại quảng cáo hả cậu.tớ cài rồi mà lúc test k thấy hiện quảng cáo lên cậu ạ
    Bạn chọn mạng quảng cáo khác, gg khoá theo package nên k hiển thị admob nữa đâu

Bạn chọn mạng quảng cáo khác, gg khoá theo package nên k hiển thị admob nữa đâu
    còn mạng qc nào nữa k cậu.nếu tớ cài trên app liệu có ảnh hưởng tới admob k cậu.

còn mạng qc nào nữa k cậu.nếu tớ cài trên app liệu có ảnh hưởng tới admob k cậu.
    Bạn nên kết hợp nhiều mạng quảng cáo vào ứng dụng của mình : Facebook Ad với Admob hoặc Facebook Ad với Startapp, chartboost,...

Bạn nên kết hợp nhiều mạng quảng cáo vào ứng dụng của mình : Facebook Ad với Admob hoặc Facebook Ad với Startapp, chartboost,...
    thanks ban nhe

Trang 1/2 12 CuốiCuối

Đánh dấu