Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Chủ đề: Em muốn học lập trình ảnhoid mà chưa biết gì cả, mong mọi người giải đáp giùm mấy thắc mắc ạ!!!

Thành Viên Mới Avatar của Anhcuong110i

Em muốn học lập trình ảnhoid mà chưa biết gì cả, mong mọi người giải đáp giùm mấy thắc mắc ạ!!!

Em sắp tốt nghiệp cấp 3 rồi, em ko thi đại học, em muốn học về lập trình android nhưng không biết:

EM MUỐN TẠO 1 ỨNG DỤNG MỞ KHÓA BẰNG KHUÔN MẶT
    Cái chính mà em muốn làm bây giờ là tạo 1 ứng dụng mở khóa bằng khuôn mặt, không biết phải học gì để đi đúng hướng vào cái app mà mình đang muốn viết ạ?

EM NÊN TỰ HỌC TRÊN MẠNG
    Tài liệu rất nhiều nhưng không biết bắt đầu từ đâu và khi thực hành có chỗ nào không làm được thì thắc mắc cũng khó khăn.

HAY NÊN THEO HỌC 1 TRUNG TÂM???
    Em không biết chỗ nào uy tín và thời gian khóa học là bao lâu, sau khi học xong có thể tự viết app không?

Ai đã từng trải rồi cho em xin ít í kiến với ạ, bắt đầu luôn là khó khăn nhất

Chủ đề tương tự:

Thành Viên Chính Thức Avatar của doannam
    Quote Nguyên văn bởi Anhcuong110i Xem bài viết
    Em sắp tốt nghiệp cấp 3 rồi, em ko thi đại học, em muốn học về lập trình android nhưng không biết:

EM MUỐN TẠO 1 ỨNG DỤNG MỞ KHÓA BẰNG KHUÔN MẶT
    Cái chính mà em muốn làm bây giờ là tạo 1 ứng dụng mở khóa bằng khuôn mặt, không biết phải học gì để đi đúng hướng vào cái app mà mình đang muốn viết ạ?

EM NÊN TỰ HỌC TRÊN MẠNG
    Tài liệu rất nhiều nhưng không biết bắt đầu từ đâu và khi thực hành có chỗ nào không làm được thì thắc mắc cũng khó khăn.

HAY NÊN THEO HỌC 1 TRUNG TÂM???
    Em không biết chỗ nào uy tín và thời gian khóa học là bao lâu, sau khi học xong có thể tự viết app không?

Ai đã từng trải rồi cho em xin ít í kiến với ạ, bắt đầu luôn là khó khăn nhất
    Em nên học từ cái căn bản đã. Em thi vào trường ĐH hoạc CĐ chuyên về cntt mà học.
    Ứng dụng em định làm là vượt ngoài sức của em và phần lớn mọi người trên đây.

Thành Viên Mới Avatar của Anhcuong110i
    Ứng dụng mở khóa bằng khuôn mặt thì trên android có nhiều lắm rồi ạ, nhưng có điều là nó chả hữu ích chút nào vì e thấy chả ai dùng, e cũng không phải tự viết tất cả mà có thể lấy những phần code đã có để cải tiến thêm chẳng hạn, chứ bây h mà bảo e đi học đại học nữa thì sao mà kịp

Đánh dấu