Trang 2/2 ĐầuĐầu 12
Hiện kết quả từ 11 tới 18 của 18

Chủ đề: HELP: Nhận được cảnh bào từ google admob!

Thành Viên Chính Thức Avatar của doannam
    Quote Nguyên văn bởi altum Xem bài viết
    Dùng interstitial là cả 1 nghệ thuật, làm sao ko vi phạm policy nhưng vẫn có nhiều click, vẫn sống lâu.
    Bác giới thiệu cách bác làm 1 nghễ sĩ đi

Thành Viên Chính Thức Avatar của doannam
    Quote Nguyên văn bởi sieuload Xem bài viết
    Admob đang rà sót đó. Mình cũng bị ban 1 app cũ hôm qua nhưng không muốn nói ra.

Lỗi của bạn là ads hiện ra bất ngờ làm người dùng click nhầm.

Sent from my iPhone using Tapatalk
    Mình cũng mới bị hội nó cảnh báo. Của mình là do hiện quản cáo khi End Game.
    Ngoài app bị cảnh báo thì những app # của mình cũng thế.Mình có cần update tất cả hay chỉ updtae app bị cảnh báo hả bác?

Thành Viên Mới Avatar của urom
    Hi mọi người

Sẳn topic này mình xin hỏi luôn. Mình hay nhận được thông báo ads của mình bị vô hiệu hoá do "ADS AND CONTENT OVERLAP"

ADS AND CONTENT OVERLAP: As stated in our program policies, publishers are not permitted to alter the behavior of AdMob ads in any way. This includes placing ads so that they cover any part of the application content or parts of an application covering any portion of the ads. If your app has drop-down menus they are not permitted to cover AdMob ads.

Mình kiểm tra tới lui mà cũng chẳng biết overlap ở chổ nào. Ads mình cho hiện phía trên màn hình và nó có 1 vùng riêng để hiển thị, dưới quảng cáo ko có gì, chỉ có background
    Ko biết có ai bị tình trạng giống mình không, cách đặt banner như thế nào là chuẩn nhất.
    Mình cứ update lại app và khiếu nại thì lại được mở ra nhưng rất hay bị lại, mong mọi người giúp đỡ

thanks

Thành Viên Chính Thức Avatar của angerdy
    Mình cũng mới nhận mail cảnh báo giống chủ thớt. Không biết có phải do mình show interstitial ở onpause hay không nữa, không biết chủ thớt đã fix cảnh báo này như thế nào chỉ mình với. Thanks !

Thành Viên Trụ Cột Avatar của altum
    Quote Nguyên văn bởi angerdy Xem bài viết
    Mình cũng mới nhận mail cảnh báo giống chủ thớt. Không biết có phải do mình show interstitial ở onpause hay không nữa, không biết chủ thớt đã fix cảnh báo này như thế nào chỉ mình với. Thanks !
    Giờ làm ăn khó khăn, kiếm tí cháo mà cũng làm khó anh em quá

Thành Viên Mới Avatar của fujima95
    Mình cũng nhận dc mail này, và bị chặn toàn bộ Qc các app? H k bít làm sao đây

Thành Viên Mới Avatar của Officience
    F-Central; 16A Le Hong Phong, ward 12, district 10, HCMC
    Officience is now looking for 02 Mobile Developers (Hybrid & Native App).

If interested in exposing new technologies, updating knowledge, or working in a multi-cultural working environment, please kindly send your most updated CV to thuyduong.nguyenthai@officience.com. Title: Application for Mobile Developer from Droidviet

Thank you.

Thành Viên Chính Thức Avatar của angerdy
    Quote Nguyên văn bởi urom Xem bài viết
    Hi mọi người

Sẳn topic này mình xin hỏi luôn. Mình hay nhận được thông báo ads của mình bị vô hiệu hoá do "ADS AND CONTENT OVERLAP"

ADS AND CONTENT OVERLAP: As stated in our program policies, publishers are not permitted to alter the behavior of AdMob ads in any way. This includes placing ads so that they cover any part of the application content or parts of an application covering any portion of the ads. If your app has drop-down menus they are not permitted to cover AdMob ads.

Mình kiểm tra tới lui mà cũng chẳng biết overlap ở chổ nào. Ads mình cho hiện phía trên màn hình và nó có 1 vùng riêng để hiển thị, dưới quảng cáo ko có gì, chỉ có background
    Ko biết có ai bị tình trạng giống mình không, cách đặt banner như thế nào là chuẩn nhất.
    Mình cứ update lại app và khiếu nại thì lại được mở ra nhưng rất hay bị lại, mong mọi người giúp đỡ

thanks
    Bác khiếu nại khoảng bao lâu admob mở thế bác. Mình cũng bị cảnh báo giống vậy đã update lại app và gửi khiếu nại mà chưa thấy gì cả?

Trang 2/2 ĐầuĐầu 12

Đánh dấu