Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Chủ đề: Xin cao kiến report người khác clone app của mình

Thành Viên Chính Thức Avatar của hungdh

Xin cao kiến report người khác clone app của mình

Chào mọi người cũng như các mod,
    Như tiêu đề thì hiện tại store của mình đang bị 1 người khác clone lại hết các app. Nó chỉ thay đổi id quảng cáo, link tới app. Còn tất cả y nguyên các app của em (nội dung, email phản hồi, link tới store...).

App của em về sử dụng nhạc trên SoundCloud (tuân thủ đầy đủ điều khoản).
    Giờ nên xử lý như nào đối với store kia ạ, nếu chỉ mình em cắm cờ thì chắc không khả thi

Chủ đề tương tự:

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi hungdh Xem bài viết
    Chào mọi người cũng như các mod,
    Như tiêu đề thì hiện tại store của mình đang bị 1 người khác clone lại hết các app. Nó chỉ thay đổi id quảng cáo, link tới app. Còn tất cả y nguyên các app của em (nội dung, email phản hồi, link tới store...).

App của em về sử dụng nhạc trên SoundCloud (tuân thủ đầy đủ điều khoản).
    Giờ nên xử lý như nào đối với store kia ạ, nếu chỉ mình em cắm cờ thì chắc không khả thi
    Email cho Google xử lý bạn nhé. Nhưng phải có giấy tờ xác nhận đầy đủ thì Google mới giải quyết.

Quote Nguyên văn bởi sieuload Xem bài viết
    Email cho Google xử lý bạn nhé. Nhưng phải có giấy tờ xác nhận đầy đủ thì Google mới giải quyết.
    Giấy tờ xác nhận nghĩa là sao vậy mod? Có phải giấy phép xác nhận được quyền sử dụng nhạc trên SoundCloud của chủ sở hữu không nhỉ

Thành Viên Trụ Cột Avatar của TSgame
    Hình như clone app không kiện được hay sao ấy, vì app clone quá trời mà có bị sao đâu, nhưng bạn có thể kiện về hình ảnh, nếu bạn chứng minh được hình ảnh của bạn do bạn có quyền sở hữu.

Quote Nguyên văn bởi TSgame Xem bài viết
    Hình như clone app không kiện được hay sao ấy, vì app clone quá trời mà có bị sao đâu, nhưng bạn có thể kiện về hình ảnh, nếu bạn chứng minh được hình ảnh của bạn do bạn có quyền sở hữu.
    Cái mình sợ là bị vi phạm multi account ấy, kiểu dùng 1 code mà up nhiều store

Thành Viên Trụ Cột Avatar của TSgame
    Quote Nguyên văn bởi hungdh Xem bài viết
    Cái mình sợ là bị vi phạm multi account ấy, kiểu dùng 1 code mà up nhiều store
    Cái này mình thấy đầy chắc ko sao, nhưng nếu họ lấy source của bạn clone 100% chỉ trừ packname với ID quảng cáo thì chắc bạn kiện được(nội dung, email phản hồi, link tới store... ).

Thành Viên Trụ Cột Avatar của ngoanrazor
    Mình nghĩ kiện được nhưng khó, app của mình nó clone đầy ra nhưng kệ cha nó, Google ko có ngu đâu, từ từ mấy cái kia sẽ tèo thôi, bạn cứ an tâm

Đánh dấu