Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8
Like Tree1Likes
  • 1 Post By sieuload

Chủ đề: Nhờ tư vấn promote app

Thành Viên Chính Thức Avatar của iomb4ilu

Nhờ tư vấn promote app

Như tiêu đề ạ, mình nhờ các bạn hướng dẫn một số kinh nghiệm và cách để quảng cáo app, cụ thể là app về lĩnh vực giải trí - nghe nhạc, mục tiêu hướng đến là người dùng GLOBAL !!! Cảm ơn mọi người trước.

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi iomb4ilu Xem bài viết
    Như tiêu đề ạ, mình nhờ các bạn hướng dẫn một số kinh nghiệm và cách để quảng cáo app, cụ thể là app về lĩnh vực giải trí - nghe nhạc, mục tiêu hướng đến là người dùng GLOBAL !!! Cảm ơn mọi người trước.
    Bỏ tiền mua quảng cáo và đem app giới thiệu trên các forum và website nhé.

iomb4ilu likes this.

Thành Viên Chính Thức Avatar của iomb4ilu
    Quote Nguyên văn bởi sieuload Xem bài viết
    Bỏ tiền mua quảng cáo và đem app giới thiệu trên các forum và website nhé.
    Mình vào mấy forum mà mới chỉ ti toe giới thiệu app là bị ban luôn (

Thành Viên Mới Avatar của thanhthangnet
    Cùng câu hỏi như chủ thread, app của em tung lên 1 năm rồi mới hơn 5000 download, buồn lắm, 1 app nữa đưa lên từ trước tết giờ search còn ko ra

Thành Viên Mới Avatar của bkaptech
    công ty em làm xong cái app nào thì lại huy động tất cả nhân lực vào vote. Hóng các cao nhân chỉ giúp ạ

Thành Viên Mới Avatar của amosuki
    Mình xin chia sẻ một chút bí kíp kinh nghiệm đẩy install cho app. Nếu để tự nhiên thì game/app sẽ chẳng thể nào tăng trưởng được.

Mình có đang sử dụng dịch vụ tăng cài đặt và đẩy top của AdPush. Sẽ có rất nhiều bên cung cấp dịch vụ này, mình có tham khảo qua, và thấy đây là ok nhất.
    Qua kinh nghiệm sử dụng dịch vụ này mình thấy lượng cài đặt tăng nhanh, việc này đưa app của mình lên top 10 hoặc 20 của bảng xếp hạng app, qua đó thúc đẩy lượng cài app tự nhiên (organic install). Cài đặt rất ổn định (duy trì 5-7 ngày). Đặc biệt, chi phí cho dịch vụ rất rẻ (chỉ có 1.500Đ/install, 2.500Đ/(install +vote +đánh giá)), mình cho là ưu đãi nhất so với thị trường hiện nay.

Nếu đang cần tạo một cơn sốt truyền thông cho sự ra mắt game/app của mình hay muốn duy trì vị trí top trên bảng xếp hạng, thì AdPush là một đối tác tin cậy.

Các bạn nào cần lấy thêm thông tin về dịch vụ thì add skype của bạn chuyên hỗ trợ: trang.hoang197 sẽ được tư vấn kỹ hơn.

Thành Viên Chính Thức Avatar của doannam
    Quote Nguyên văn bởi amosuki Xem bài viết
    Mình xin chia sẻ một chút bí kíp kinh nghiệm đẩy install cho app. Nếu để tự nhiên thì game/app sẽ chẳng thể nào tăng trưởng được.

Mình có đang sử dụng dịch vụ tăng cài đặt và đẩy top của AdPush. Sẽ có rất nhiều bên cung cấp dịch vụ này, mình có tham khảo qua, và thấy đây là ok nhất.
    Qua kinh nghiệm sử dụng dịch vụ này mình thấy lượng cài đặt tăng nhanh, việc này đưa app của mình lên top 10 hoặc 20 của bảng xếp hạng app, qua đó thúc đẩy lượng cài app tự nhiên (organic install). Cài đặt rất ổn định (duy trì 5-7 ngày). Đặc biệt, chi phí cho dịch vụ rất rẻ (chỉ có 1.500Đ/install, 2.500Đ/(install +vote +đánh giá)), mình cho là ưu đãi nhất so với thị trường hiện nay.

Nếu đang cần tạo một cơn sốt truyền thông cho sự ra mắt game/app của mình hay muốn duy trì vị trí top trên bảng xếp hạng, thì AdPush là một đối tác tin cậy.

Các bạn nào cần lấy thêm thông tin về dịch vụ thì add skype của bạn chuyên hỗ trợ: trang.hoang197 sẽ được tư vấn kỹ hơn.
    Trò này giờ phí tiền. tháng trước mình mới bị Google xóa mấy trăn revew 5* đi mua kiểu này.

Thành Viên Mới Avatar của amosuki
    Quote Nguyên văn bởi doannam Xem bài viết
    Trò này giờ phí tiền. tháng trước mình mới bị Google xóa mấy trăn revew 5* đi mua kiểu này.
    Vậy ah, mình mới chạy install bên này thôi thì thấy hiệu quả, lượt tải thì mình đảm bảo không quá tăng đột biến và có sự duy trì ổn định nên thấy khá ok. Thấy có bạn giới thiệu chạy rating ở AdPush cũng chưa gặp trường hợp bị xóa review hxhx

Đánh dấu