Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Chủ đề: Mua account bằng thẻ người khác

Thành Viên Trụ Cột Avatar của altum

Mua account bằng thẻ người khác

Mua account bằng thẻ người khác được 1 năm rồi, vẫn đang hoạt động tốt, có rủi ro gì ko các bác nhỉ?

Chủ đề tương tự:

Super Moderator Avatar của sieuload
    Nếu bạn chỉ làm app free và thẻ được chủ nhân cho sài thì chắc không sao cả.

Gửi từ SM-G925F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Thành Viên Mới Avatar của son7kim
    mình bị GG Ban account vì lỗi multiple-account, nay mới mượn bạn cái thẻ mua lại tài khoản mới mà đang chưa hiểu cơ chế làm việc giữa tài khoản google developer với admob.
    Mình tính dùng account admob đã dùng trước đây (dùng cho các account đã bị ban) để tạo lại các ads id thì ko biết có ảnh hưởng gì không bạn?
    Không hiểu là khi dùng account admob cũ để tạo ads id để dùng cho account dev mới thì google nó có tiếp tục check và cho mình vi phạm multiple-account ko?
    Bạn này biết vấn đề này xin cho mình ý kiến với

Thanks

Thành Viên Chính Thức Avatar của fogprince
    Quote Nguyên văn bởi son7kim Xem bài viết
    mình bị GG Ban account vì lỗi multiple-account, nay mới mượn bạn cái thẻ mua lại tài khoản mới mà đang chưa hiểu cơ chế làm việc giữa tài khoản google developer với admob.
    Mình tính dùng account admob đã dùng trước đây (dùng cho các account đã bị ban) để tạo lại các ads id thì ko biết có ảnh hưởng gì không bạn?
    Không hiểu là khi dùng account admob cũ để tạo ads id để dùng cho account dev mới thì google nó có tiếp tục check và cho mình vi phạm multiple-account ko?
    Bạn này biết vấn đề này xin cho mình ý kiến với

Thanks
    Admob với account dev độc lập nhau nên 1 acc admob muốn tạo ads id cho tk dev nào cũng dc ko bị liên quan

Đánh dấu