Trang 1/4 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 35
Like Tree8Likes

Chủ đề: Chia sẻ cách xác nhận mã pin admob khi mà cả 3 lần yêu cầu mã pin đều không nhận được :))

Thành Viên Chính Thức Avatar của nhattv18

Chia sẻ cách xác nhận mã pin admob khi mà cả 3 lần yêu cầu mã pin đều không nhận được :))

Sau 1 thời gian khá lo lắng về vấn đề nhận mã pin của admob thì mình vừa xác nhận thành công mã pin admob xong mà không cần phải điền mã pin, vui quá :D
    Xin chia sẻ lại quá trình thực hiện của mình như sau:
    - Lần 1 yêu cầu mã pin, ko nhận được và sau 20 ngày xuất hiện "Yêu cầu mã pin mới", mình yêu cầu mã mới luôn.
    - Lần 2 này cũng ko nhận được, và sau 20 ngày lại có "Yêu cầu mã pin mới", mình lại yêu cầu tiếp.
    - Lúc này sang lần 3, chỉ tầm nửa ngày thì xuất hiện dòng thông báo ở dưới là gì mình ko nhớ rõ, đại loại là "Trong 4 tuần kể từ hôm nay, bạn ko nhận được mã pin thì hãy hoàn thành BIỂU MẪU NÀY............"
    Và bây giờ ấn luôn vào "BIỂU MẪU NÀY" ko cần đợi 4 tuần sau đâu :D nó sẽ cho bạn xác minh bằng phương pháp chụp Chứng minh thư, giấy chuyển/nhận tiền ngân hàng.....
    Như mình thì mình đăng ký tên mẹ mình hết nên mình chụp ảnh mặt trước CMTND của mẹ, và 1 tờ giấy chuyển tiền của ngân hàng có đóng dấu đỏ đã thu tiền :D sau đó ghép 2 cái vào thành 1 ảnh rồi gửi đi, đợi 10p sau có thư của admob gửi về báo chúc mừng đã xác nhận thành công :D Tổng mất có 41 ngày =))
    Chúc các bạn may mắn )

Chủ đề tương tự:

Lần sửa cuối bởi nhattv18; 29-11-14 lúc 02:10 PM
    androidviet and kennyshang like this.

Thành Viên Chính Thức Avatar của kennyshang
    Thank bác.
    Em cũng đang đợi request lần 2. Không biết có ổn không @@

Quote Nguyên văn bởi kennyshang Xem bài viết
    Thank bác.
    Em cũng đang đợi request lần 2. Không biết có ổn không @@
    Sẽ ổn thôi :D Mà mình đúng hôm xác nhận bằng CMTND xong thì chiều hôm ấy nhận được thư google mới hài chứ :v Lúc cần thì chả thấy thư đâu, lúc không cần thì cứ đến =))

Thành Viên Mới Avatar của batman
    Mình cũng hết 3 lần rồi. Đang định up ảnh CMT lên để xác minh. Bạn cho mình hỏi chỉ có mỗi CMT được ko bạn hay cả cái giấy chuyển/nhận tiền ngân hàng kia nữa?

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi batman Xem bài viết
    Mình cũng hết 3 lần rồi. Đang định up ảnh CMT lên để xác minh. Bạn cho mình hỏi chỉ có mỗi CMT được ko bạn hay cả cái giấy chuyển/nhận tiền ngân hàng kia nữa?
    UP CMND trước, đúng cả họ + tên lót và tên. Sau đó chờ, nếu Google OK thì thôi. Nếu họ cần thêm gì sẽ email cho bạn bảo up thêm.

batman likes this.

Đọc ở 1 số blog thì họ chia sẻ họ chỉ up độc mặt trước CMTND cũng ok bạn ạ, nhưng để cho chắc thì cứ kiếm cái hoá đơn tiền điện hay ngân hàng gì đó rồi ghép thành 1 ảnh hoặc nén tất vào zip gửi đi.

batman likes this.

Vậy mình cứ thử up mình CMT trước. Ko được thì có được xác mình tiếp bằng cách này ko bạn nhỉ.:D

Vậy mình cứ thử up mình CMT trước. Ko được thì có được xác mình tiếp bằng cách này ko bạn nhỉ.:D
    Up ảnh CMT nếu nhìn rõ ràng tên với địa chỉ và lại trùng với thông tin bạn khai báo trong admob thì làm gì có chuyện bị google cho tạch được :D Chụp luôn cả bằng xe máy nữa đê, đừng bảo b chưa có bằng nhá =))

Mình lấy địa chỉ là nhà mình đang ở, còn CMT là địa chỉ ở quê, không trùng. Vậy có phải đổi địa chỉ giống với địa chỉ trong CMT không bạn?

Mình lấy địa chỉ là nhà mình đang ở, còn CMT là địa chỉ ở quê, không trùng. Vậy có phải đổi địa chỉ giống với địa chỉ trong CMT không bạn?
    Phải trùng như CMT thì mới được chứ

Trang 1/4 123 ... CuốiCuối

Đánh dấu