Trang 2/55 ĐầuĐầu 12341252 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 543
Like Tree73Likes

Chủ đề: Trao đổi Admob: Cách nhận tiền Western Union và Bank của Admob 2

Thành Viên Chính Thức Avatar của mvtuyen
    về nhanh vậy ah bác? cho em hỏi time nhận mail với time nhận tiền cách nhau nhiu tiếng thế?

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi mvtuyen Xem bài viết
    về nhanh vậy ah bác? cho em hỏi time nhận mail với time nhận tiền cách nhau nhiu tiếng thế?
    Western Union thì cách nhau 3 tiếng. Còn Bank thì cách nhau chắc 2 đến 3 ngày!

mvtuyen likes this.

Thành Viên Chính Thức Avatar của nmtien9
    cho mình hỏi là khi ra ngân hàng mình phải cầm đúng CMT của người có tên trong phần Pay của admob2 à hay CMT của ai cũng được vậy nhỉ, hỏi để tháng sau làm phát, chứ tháng 5 chưa có đủ $ pay

Quote Nguyên văn bởi nmtien9 Xem bài viết
    cho mình hỏi là khi ra ngân hàng mình phải cầm đúng CMT của người có tên trong phần Pay của admob2 à hay CMT của ai cũng được vậy nhỉ, hỏi để tháng sau làm phát, chứ tháng 5 chưa có đủ $ pay
    Đúng người và cung cấp đúng thông tin mới cho nhận.

Thành Viên Chính Thức Avatar của nmtien9
    ừm, thanks p nhiều nha,

Thành Viên Chính Thức Avatar của kaseru
    Bác sieuload ơi cho mình hỏi nhận bằng $ thì cấu hình trên admob thế nào nhỉ. hôm nay ra ngân hàng nhận thì họ bảo bên google chuyển bằng tiền việt cho mình chứ ko fair chuyển $

Quote Nguyên văn bởi kaseru Xem bài viết
    Bác sieuload ơi cho mình hỏi nhận bằng $ thì cấu hình trên admob thế nào nhỉ. hôm nay ra ngân hàng nhận thì họ bảo bên google chuyển bằng tiền việt cho mình chứ ko fair chuyển $
    Admob 2 đã chuyển qua hình thức nhận tiền bằng đồng bản địa (tỉ giá thấp) cho giao dịch chuyển khoản. Nếu bạn muốn nhận USD thì phải chọn nhận bằng Western Union.

Thành Viên Chính Thức Avatar của kaseru
    Quote Nguyên văn bởi sieuload Xem bài viết
    Admob 2 đã chuyển qua hình thức nhận tiền bằng đồng bản địa (tỉ giá thấp) cho giao dịch chuyển khoản. Nếu bạn muốn nhận USD thì phải chọn nhận bằng Western Union.
    Không bác ơi. mình cũng nhận bằng Western Union đấy. trên web thì nó báo chuyển bằng $ nhưng ra ngân hàng thì họ bảo là bên GOogle đổi ra tiền việt sau đó mới chuyể cho mình bác ạ.

Quote Nguyên văn bởi kaseru Xem bài viết
    Không bác ơi. mình cũng nhận bằng Western Union đấy. trên web thì nó báo chuyển bằng $ nhưng ra ngân hàng thì họ bảo là bên GOogle đổi ra tiền việt sau đó mới chuyể cho mình bác ạ.
    Cái ngân hàng bạn lĩnh bị khùng đó. Nó không có USD nên báo điên cho bạn. Google làm gì có tiền Việt mà đổi sẵn rồi gửi. Ra ACB mà lĩnh, tiền USD muốn lấy bao nhiêu cũng được!

Đi lĩnh tiền thì lựa mấy cái Bank nào lớn lớn mà lĩnh

Lần sửa cuối bởi sieuload; 26-06-14 lúc 10:50 PM

Thành Viên Mới Avatar của taka
    Mod sieuload cho mình hỏi là nhận tiền qua Western Union và qua Bank thì cái nào lợi hại hơn?

Trang 2/55 ĐầuĐầu 12341252 ... CuốiCuối

Đánh dấu