Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 12
Like Tree2Likes

Chủ đề: Thắc mắc về lượt download trên ggplay /

Thành Viên Mới Avatar của shante528985

Thắc mắc về lượt download trên ggplay /

Chào các bác. tình hình là em có 1 app đưa lên ggplay . mình muốn hỏi là lượt download nó tính khi nào trong các trường hợp sau :dùng điện thoại android :
    1/ Click vào app và hiện ra bảng instant
    2/ Click chữ instant.
    3/ click chữ instant và chờ nó load > 0%

Tiện thể đây cho em hỏi có bác nào có tool. hay cách nào để tăng lượt download nhanh nhất có thế không .
    Hoặc có cách nào quảng cáo ( có trả fee) để tăng lượt download không ..
    Thanks ALL

Chủ đề tương tự:

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi shante528985 Xem bài viết
    Chào các bác. tình hình là em có 1 app đưa lên ggplay . mình muốn hỏi là lượt download nó tính khi nào trong các trường hợp sau :dùng điện thoại android :
    1/ Click vào app và hiện ra bảng instant
    2/ Click chữ instant.
    3/ click chữ instant và chờ nó load > 0%

Tiện thể đây cho em hỏi có bác nào có tool. hay cách nào để tăng lượt download nhanh nhất có thế không .
    Hoặc có cách nào quảng cáo ( có trả fee) để tăng lượt download không ..
    Thanks ALL
    Cái này Google không nói rỏ nhưng nhiều khả năng là tải về, cài xong rồi mới tính lượt tải. Mình để ý thấy Google Play có thống kê số lượt tháo bỏ app nên chắc họ biết khi nào app đã được cài thành công.

Còn về quảng cáo thì nhiều lắm như Admob, StartApp hay InMobi -> Bạn có tiền thì bỏ vào, càng nhiều càng tốt. Google cho phép mua quảng cáo dạng này. Còn dùng đường tắt tự down thì hiếm thấy ai thành công mà thường bị khóa tài khoản do vi phạm điều khoản spam của Google.

shante528985 likes this.

không biết nó tính trên 1 thiết bị hay trên 1 tài khoản gmail add vào điện thoại đó nhỉ

không biết nó tính trên 1 thiết bị hay trên 1 tài khoản gmail add vào điện thoại đó nhỉ
    Đừng bao giờ nghĩ đến việc đăng ký nhiều Gmail, rồi add vào 1 vài thiết bị ngồi down nhé bạn. Không ít bên làm cái này rồi và kể từ đó app đó bị cấm vĩnh viễn trên PlayStore.

vậy là không phải do gmail rồi.vậy 1 acc gg mà mình log trên nhiều thiết bị và load thì có tính không nhỉ

vậy là không phải do gmail rồi.vậy 1 acc gg mà mình log trên nhiều thiết bị và load thì có tính không nhỉ
    Google sẽ tính là spam bạn à. Nếu bạn chọn cách này thì tốt nhất mua 1000 thiết bị và đăng ký 1000 gmail add vào rồi download. Như vậy mới hợp lệ!

Mình chỉ bạn cách test vui. Vào app bạn trên PlayStore, cài rồi tháo rồi cài. Làm 1000 lần thử xem kết quả thế nào. Mình sợ là bạn chưa thấy tài khoản thì Google đã khóa sổ rồi!

Lần sửa cuối bởi sieuload; 19-04-14 lúc 12:20 AM

vậy căng nhỉ. mình muốn biết chắc để còn đối phó thôi. chứ 1acc gg / 1 thiết bị thì hơi khó làm rồi

vậy căng nhỉ. mình muốn biết chắc để còn đối phó thôi. chứ 1acc gg / 1 thiết bị thì hơi khó làm rồi
    Trong điều khoản Spam, Google đã gi rỏ: cấm tự biên tự diễn!

Thành Viên Mới Avatar của vietnambayads
    tính download = click vào tải xong => install => mở app lên mới được tính là 1 install.

1 device là tính 1 download

shante528985 likes this.

1 device là tính 1 download . vậy không liên quan đến acc gmail mình add vào device đó phải không cậu . ví dụ cứ 1 gmail mà mình add và nhìu device vẫn tính lượt dow ?

Trang 1/2 12 CuốiCuối

Đánh dấu