Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Chủ đề: BestBuy giảm giá bán HTC Flyer chỉ còn $299 để cạnh tranh với Amazon Kindle

Thành Viên Sao Cấp 1 Avatar của vietdroid

BestBuy giảm giá bán HTC Flyer chỉ còn $299 để cạnh tranh với Amazon Kindle

Sau khi nhà bán lẻ Amazon trình làng chiếc tablet Android Amazon Kindle với giá cực rẻ chỉ $199 sẽ có mặt từ ngày 15/11 tới thì những hãng sản xuất khác cũng bắt đầu động thái tham gia cuộc đua giá rẻ với nhà bán lẻ này. Bắt đầu từ ngày hôm nay, hãng Samsung đã chính thức công bố thêm chiếc tablet Galaxy Tab 7 Plus được cho là có mức giá không cao hơn Kindle là bao nhiêu và nhà bán lẻ BestBuy đã chính thức giảm giá bán chiếc tablet HTC Flyer từ $499 xuống còn $299 và có cùng giá bán với chiếc tablet PlayBook của RIM.

Nếu so sánh chiếc tablet Amazon Kindle không có kho ứng dụng của Google, hệ điều hành Android phiên bản củ 2.1, không camera chính, thiết kế không đẹp, không microphone thì nhìn chung việc người dùng bỏ ra thêm $100 để mua chiếc tablet Flyer của HTC cũng không có gì lạ. Nhìn chung thì Amazon phải lo lắng nhất trong cuộc đua giá rẻ này vì chiếc tablet của họ chỉ có duy nhất ưu điểm là giá nhưng những hãng khác cũng sẽ không ngồi yên.

Tham khảo: BestBuy

Chủ đề tương tự:

Mayrau9018
    Guest Avatar của Mayrau9018
    Các bác cho em hỏi con này giờ VN mình giá bao nhiêu vậy? Dân mình có mua đc hàng giảm giá như tin bác vietdroird đưa ko nhỉ?

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi Mayrau9018
    Các bác cho em hỏi con này giờ VN mình giá bao nhiêu vậy? Dân mình có mua đc hàng giảm giá như tin bác vietdroird đưa ko nhỉ?
    Em này việt nam bán chính hãngv15 chai. Xách tay khoản 11,5 chai.

Mayrau9018
    Guest Avatar của Mayrau9018
    Quote Nguyên văn bởi sieuload Xem bài viết
    Em này việt nam bán chính hãngv15 chai. Xách tay khoản 11,5 chai.
    Vâng , cảm ơn bác thông tin. Giá đó thì xem ra anh em mình chưa đc lợi gì từ quyết định giảm giá của HTC nhỉ :D

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi Mayrau9018 Xem bài viết
    Vâng , cảm ơn bác thông tin. Giá đó thì xem ra anh em mình chưa đc lợi gì từ quyết định giảm giá của HTC nhỉ :D
    Giảm giá chỉ áp dụng cho người dùng USA thôi. Việt Nam thì chờ hàng xách tay từ Mỹ về chắc hơn 1 tháng nữa giá chắc giảm còn khoản 8 chai.

Đánh dấu