Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Chủ đề: Chi tiết tính năng bản nâng cấp Android 3.1 dành cho Motorola Xoom

Thành Viên Sao Cấp 1 Avatar của vietdroid

Chi tiết tính năng bản nâng cấp Android 3.1 dành cho Motorola Xoom

Bắt đầu từ hôm qua thì những chiếc tablet Motorola Xoom 4G LTE do nhà mạng Verizon Mỹ phân phối đã bắt đầu nâng cấp hệ điều hành Android 3.1 Honeycomb mới. Trong phiên bản nâng cấp này, ngoài những tính năng mới của hệ điều hành Android 3.1 thì hãng Motorola cũng trang bị cho Xoom thêm 1 vài tính năng mới và ổn định hớn với ứng dụng Android Flash 10.2.

Những tính năng mới cho Xoom khi nâng cấp Android 3.1:

• Hỗ trợ tính năng mới của Android Market là cho phép thuê phim trực tuyến với hàng ngàn phim chất lượng cao.
    • Cải thiện khả năng tương thích với ứng dụng Adobe Flash 10.2 cho phép lướt web nhanh và ổn định hơn.
    • Hỗ trợ cho phép thay đổi kích thước của widget trên màn hình home.
    • Hỗ trợ tính năng USB Host cho phép kết nối đến các thiết bị ngoại vi như chuột, bàn phím, game pad, camera...
    • Hỗ trợ chat video Google Talk thông qua tai nghe Bluetooth, hỗ trợ kết nối thiết bị như chuột hay bàn phím thông qua kết nối Bluetooth.
    • Tính năng Picture Transfer Protocol cho phép dễ dàng chia sẽ hình ảnh với máy tính thông qua mà không cần driver.

Tham khảo: Motorola

Chủ đề tương tự:

MrBurin
    Guest Avatar của MrBurin
    Sao m cho update mà chưa thấy j nhi???

Moderator Avatar của androidviet
    Quote Nguyên văn bởi MrBurin Xem bài viết
    Sao m cho update mà chưa thấy j nhi???
    Bạn bật kết nối mạng Wifi lên vào phần check update để tải bản nâng cấp nhé. Có thể nâng cấp bằng tay theo bài viết Motorola Xoom bắt đầu nâng cấp hệ điều hành Android 3.1 Honeycomb mới

MrBurin
    Guest Avatar của MrBurin
    Quote Nguyên văn bởi androidviet Xem bài viết
    Bạn bật kết nối mạng Wifi lên vào phần check update để tải bản nâng cấp nhé. Có thể nâng cấp bằng tay theo bài viết Motorola Xoom bắt đầu nâng cấp hệ điều hành Android 3.1 Honeycomb mới
    cám ơn bác trả lời em ^^.
    E bật wifi cả ngày, vào phần update k thấy nó báo có bản mới j cả.
    Máy tính bàn em cài win xp hơi cùi, k hỗ trợ tốt cho xoom nên e trông đợi cập nhật qua ota hơn bác ạ

toan_ho89
    Guest Avatar của toan_ho89
    Quote Nguyên văn bởi MrBurin Xem bài viết
    cám ơn bác trả lời em ^^.
    E bật wifi cả ngày, vào phần update k thấy nó báo có bản mới j cả.
    Máy tính bàn em cài win xp hơi cùi, k hỗ trợ tốt cho xoom nên e trông đợi cập nhật qua ota hơn bác ạ
    đọc các nầy nè chỉ dẫn rất kỹ
    Google Android Honeycomb 3.1 SDK đã có mặt

Đánh dấu