Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Chủ đề: Lộ diện hình ảnh tablet 7 Inch (GT-N5100) của Samsung trên công cụ GLbenchmark

Thành Viên Trụ Cột Avatar của superkidbt

Lộ diện hình ảnh tablet 7 Inch (GT-N5100) của Samsung trên công cụ GLbenchmark

Công ty điện tử Hàn Quốc dường như đang lên kế hoạch sản xuất tablet 7inch mới khi hôm nay trên website của công cụ GLbenchmark xuất hiện một thiết bị 7inch của Sámung có tên mã là GT-N5100. GT-N5100 đã xuất hiện cách đây vài tháng với chứng nhận Wifi và DLNA cùng với một thiết bị khác của Samsung có tên mã là GT-N5110. Hiện Sámung vẫn chưa lên tiếng xác nhận chính thức về thông tin này nhưng rất có khả năng thiết bị sẽ được giới thiệu tại CES 2013 vỉ như chúng ta còn nhớ trong đoạn trailer teaser cách đây ít lâu Sámung cho thấy họ sẽ giới thiệu một thứ gì đó "lớn" tại hội nghị CES. Gần đây cả Acer và Asus cũng tuyên bố sẽ sản xuất mày tính bảng 7inch giá rẻ nên vấn đề của Samsung để cạnh tranh trong phân khúc này là họ phải mang đến một sản phẩm giá phải chăng hoặc là trang bị cho thiết bị của mình những công nghệ thật sự vượt trội so với đối thủ.

Theo kết quả của công cụ GLBenchmark cho thấy thiết bị sẽ chạy Android 4.1.2 Jelly Bean với một bộ vi xử lý 1,6 GHz 4412 Exynos, màn hình hiển thị 7inch có độ phân giải 1280 X 800 pixels.

Tham khảo androidheadlines