Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2

Chủ đề: Câu chuyện của cô gái 28 tuổi thoát kiếp FA nhờ vật phẩm phong thủy

Thành Viên Mới Avatar của leminhson

Câu chuyện của cô gái 28 tuổi thoát kiếp FA nhờ vật phẩm phong thủy

Em chào các bác, không biết các bác ở đây có ai đã thoát cảnh FA chưa nhỉ. Bản thân em 28 năm cuộc đời giờ đây đã có tình yêu phơi phới. Tình yêu rất đẹp và tự nhiên nhưng không tự nhiên mà đến nhé. Cũng không giấu gì các bác rằng em có một người quen làm về lĩnh vực phong thủy nói chuyện thì bạn em khuyên nếu đã vô duyên đến thế thì thử dùng sim kích tình duyên xem sao. Đến nước này thì em cũng liều một phen xem ai đó có trầm trồ các bác ạ.

Thú thực thì em cũng không tin lắm về lời gợi ý này. Nhưng mà cũng không phải bỏ ra quá nhiều tiền bạc hay thời gian vào việc tìm mua sim kích tình duyên vì thế nên em cũng sẵn sàng ring cho mình một số sim với mong muốn sẽ sớm tìm được tình yêu của đời mình. Đúng là hiệu quả bất ngờ. Chỉ sau 6 tháng dùng sim thanh niên 28 năm chưa biết tình yêu đích thực là gì đã tìm thấy nửa cuộc đời mình. Nhiều người thì nói rằng cái gì đến thì cũng đến chứ không phải là do dùng sim nhưng bản thân em tin rằng nhờ năng lượng trong sim mà em đã có được tình yêu mong đợi cho mình.

Đến đây chắc hẳn các bác sẽ tò mò rằng em tìm sim kích tình duyên ở đâu và bao nhiêu tiền đúng không ạ. Cũng không để các bác đợi lâu đâu, thực ra thì em được giới thiệu về công cụ bói sim online tại Website simphongthuy.vn. Tại đây vừa được xem bói sim miễn phí lại có rất nhiều mẫu sim để lựa chọn các bác ạ.

Review một chút về công cụ này nhé! Theo như em thấy thì phần mềm xem bói sim này có giao diện đơn giản, rõ ràng hướng tới sự tiện lợi cho người dùng. Các bác chỉ cần truy cập vào trang Web, lựa chọn tới ứng dụng và nhập thông tin cá nhân đầy đủ của mình vào là có thể xem chọn được số sim kích tình duyên.

Phần luận giải tìm sim thì khỏi phải bàn, rất chi tiết và dễ hiểu. Một người không có kiến thức phong thủy như em đây vẫn có thể hiểu được ý nghĩa của từng yếu tố trong sim kích tình duyên. Ở đây công cụ tại simphongthuy.vn luận giải tìm sim theo 5 yếu tố:
    + Âm dương tương phối: số điện thoại có giúp mình giữ được sự cân bằng trong cuộc sống không?
    + Ngũ hành: số điện thoại có hợp với tuổi và mệnh của mình không
    + Hành quẻ kinh dịch: mang ý nghĩa gì? bổ trợ điều gì cho mình. Đặc biệt với việc chọn sim kích tình duyên sẽ có những quẻ dịch đặc trưng riêng cho số sim này. Quẻ tốt cho tình duyên gia đạo: Thủy Thiên Nhu, Thủy Địa Tỷ, Thiên Hỏa Đồng nhân, Địa Sơn Khiêm, Lôi Phong Hằng, Phong Hỏa Gia Nhân...
    + Cửu tinh đồ pháp: kiểm tra xem có nhận được vượng khí của sao bát bạch không?
    + Quan niệm dân gian: tổng nút: mang sức mạnh lớn hay nhỏ. Cặp số: mang ý nghĩa tốt

Với sự kết hợp của cả 5 yếu tố này mà em đã tìm được cho mình số sim kích tình duyên. Và kết quả vượt xa em tưởng tượng. Chuyện tình cảm của em từ khi dùng sim tới nay khá suôn sẻ và hiện nay bọn em đã chuẩn bị làm đám cưới. Do vậy nếu bác nào còn đang FA và đang mong muốn tìm thấy một nửa yêu thương, hãy dùng ngay sim kích tình duyên. Mà cách đơn giản nhất là vào Website simphongthuy.vn. Phần mềm [Xem bói số điện thoại theo phong thủy] tại đây chắc chắn sẽ làm hài lòng các bác. Thử trải nghiệm ngay nhé!