Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2

Chủ đề: Download kho ứng dụng Android Market phiên bản mới 3.2.0

Moderator Avatar của vietdroid

Download kho ứng dụng Android Market phiên bản mới 3.2.0

Sau khi phát hành một phiên bản nâng cấp 3.1.5 vào ngày 21/9 và nhìn chung nói là phiên bản mới nhất hiện nay của kho ứng dụng Android Market. Nhưng kể từ khi chiếc điện thoại Nexus Prime xuất hiện cùng hệ điều hành Android 4 Ice Cream Sandwich với chương trình Google Music 4, Google+ 2.0 và cả phiên bản 3.2.0 của Android Market. Vâng, nếu bạn đang sử dụng những chiếc điện thoại chạy hệ điều hành Android 2.x trở lên thì có thể trải nghiệm phiên bản Android Market mới này.

Download: Phonesky.apk

Cách cài đặt đầu tiên:

• Bạn hãy tải file cài đặt Phonesky.apk về và chép vào thẻ nhớ của điện thoại. Sau đó cài đặt bình thường như những ứng dụng khác.
    • Tuy nhiên, nếu sau khi cài xong kho ứng dụng Android Market không chạy hoặc máy không cho cài thì bạn hãy tháo phiên bản này ra và thử lại với cách thứ 2 bên dưới.

Cách cài đặt thứ 2:
    • Bạn hãy tải file cài đặt Phonesky.apk về và chép vào thẻ nhớ của điện thoại.
    • Dùng ứng dụng Root Explorer để di chuyển đến thư mục /system/app và nhấn vào nút R/W để chuyển qua R/O.
    • Sao đó bạn chép file Phonesky.apk từ thẻ nhớ vào thư mục /system/app. Sau khi chép xong, cũng tại thư mục này bạn hãy tìm file Vending.apk và đổi tên thành Vending.apk1.
    • Tiếp đến bạn đổi tên file Phonesky.apk thành Vending.apk.
    • Nhấn và giữ vào file Vending.apk mới, chọn “Permissions.” và đổi phân quyền thành rw-r--r-- (như hình bên dưới).
    • OK. Khởi động lại máy là ổn.

Chủ đề tương tự:

Thành Viên Mới Avatar của quangtung
    Quote Nguyên văn bởi vietdroid Xem bài viết

Sau khi phát hành một phiên bản nâng cấp 3.1.5 vào ngày 21/9 và nhìn chung nói là phiên bản mới nhất hiện nay của kho ứng dụng Android Market. Nhưng kể từ khi chiếc điện thoại Nexus Prime xuất hiện cùng hệ điều hành Android 4 Ice Cream Sandwich với chương trình Google Music 4, Google+ 2.0 và cả phiên bản 3.2.0 của Android Market. Vâng, nếu bạn đang sử dụng những chiếc điện thoại chạy hệ điều hành Android 2.x trở lên thì có thể trải nghiệm phiên bản Android Market mới này.

Download: Phonesky.apk

Cách cài đặt đầu tiên:
    • Bạn hãy tải file cài đặt Phonesky.apk về và chép vào thẻ nhớ của điện thoại. Sau đó cài đặt bình thường như những ứng dụng khác.
    • Tuy nhiên, nếu sau khi cài xong kho ứng dụng Android Market không chạy hoặc máy không cho cài thì bạn hãy tháo phiên bản này ra và thử lại với cách thứ 2 bên dưới.
    Cách cài đặt thứ 2:
    • Bạn hãy tải file cài đặt Phonesky.apk về và chép vào thẻ nhớ của điện thoại.
    • Dùng ứng dụng Root Explorer để di chuyển đến thư mục /system/app và nhấn vào nút R/W để chuyển qua R/O.
    • Sao đó bạn chép file Phonesky.apk từ thẻ nhớ vào thư mục /system/app. Sau khi chép xong, cũng tại thư mục này bạn hãy tìm file Vending.apk và đổi tên thành Vending.apk1.
    • Tiếp đến bạn đổi tên file Phonesky.apk thành Vending.apk.
    • Nhấn và giữ vào file Vending.apk mới, chọn “Permissions.” và đổi phân quyền thành rw-r--r-- (như hình bên dưới).
    • OK. Khởi động lại máy là ổn.

Hỏi Modter

Máy mình là LG Optimus Big của nhà mạng U+ Hàn Quốc mình ái mảket mới nhưng vẫn bị tình trạng là toàn app tiếng Hàn ko ó Game mình dơn bất ứ game nào trên tinhte.vn bỏ vào máy nó điều báo force close potay , ó ách nào giúp mình loại bỏ ái local Hàn đi không , mình dùng ái facke IP gì đó mà cũng ko được luôn toán app Hàn hịc bực quá

Đánh dấu