Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Chủ đề: Download ứng dụng nghe FM Radio dành cho Motorola Droid Bionic

Super Moderator Avatar của sieuload

Download ứng dụng nghe FM Radio dành cho Motorola Droid Bionic

Chúng ta điều biết những chiếc điện thoại Droid do hãng Motorola sản xuất điều hỗ trợ người dùng nghe FM Radio nhưng không hiểu vì sau mà hãng này lại không trang bị tính năng trên cho người dùng. Và mới đây, chiếc điện thoại Droid Bionic cũng được bán ra mà không tích hợp ứng dụng nghe FM Radio. Tuy nhiên, cộng đồng Android cũng nhanh chóng chế ra ứng dụng nghe FM Radio để tích hợp vào chiếc điện thoại này.

Nếu bạn sử dụng chiếc điện thoại Droid Bionic thì hãy tải file ứng dụng APK dưới đây về và cài đặt vào máy để bắt đầu nghe radio nào: MotoFMRadio.apk

Chủ đề tương tự:

Thành Viên Mới Avatar của Android Os
    Bác ơi, có ứng dụng FM nào cho Samsung mini không bác. Em đang dùng CM7 nên không có FM. cài 1 số phần mềm FM thì không sử dụng được.

Ben
    Ben đang ẩn
    Thành Viên Sao Cấp 1 Avatar của Ben
    Quote Nguyên văn bởi Android Os Xem bài viết
    Bác ơi, có ứng dụng FM nào cho Samsung mini không bác. Em đang dùng CM7 nên không có FM. cài 1 số phần mềm FM thì không sử dụng được.
    Galaxy Mini mặt định đã có chương trình nghe FM Radio nhưng bạn chuyển qua bản ROM CM7 nên không có cũng đầy chụi. Muốn nghe FM thì mời quay lại bản rom gốc.

Đánh dấu