Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 12

Chủ đề: Phần mềm unlock screen bằng cách ghép mảnh?

vuquocit
    Guest Avatar của vuquocit

Phần mềm unlock screen bằng cách ghép mảnh?

Mình đang tìm phần mềm mở khóa màn hình cho điện thoại android bằng cách kéo 1 miếng hình vào chổ còn thiếu. Giống như trò chơi ghép hình vậy, tìm hoài trên mạng chỉ thấy các phần mềm như lockbot ..., tìm hoài thằng này không có. Ai có share cho mình với nhé, Thanks

Chủ đề tương tự:

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi vuquocit
    Mình đang tìm phần mềm mở khóa màn hình cho điện thoại android bằng cách kéo 1 miếng hình vào chổ còn thiếu. Giống như trò chơi ghép hình vậy, tìm hoài trên mạng chỉ thấy các phần mềm như lockbot ..., tìm hoài thằng này không có. Ai có share cho mình với nhé, Thanks
    Một ý tưởng hay nhưng mà tiếc chắc không có phần mềm này.

vuquocit
    Mình xem trong phim My Princess, mọi người trong phim này đều dùng samsung với android, khi chiếu cận cảnh thì mình thấy hiệu ứng mở khóa kiểu đó. Mình nghĩ nó có đó, nhưng chắc ít nguời dùng thôi.

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi vuquocit
    Mình xem trong phim My Princess, mọi người trong phim này đều dùng samsung với android, khi chiếu cận cảnh thì mình thấy hiệu ứng mở khóa kiểu đó. Mình nghĩ nó có đó, nhưng chắc ít nguời dùng thôi.
    Mình thì sài máy của HTC nên không rỏ máy mới của Samsung có tính năng này không? Bạn nào sài Galaxy S 2 thử xem nào! Vào phần Settings/ Security/screen unlock.

vuquocit
    Samsung chỉ có 3 cái screen unlock là: mặc đinh, mật mã và vẽ hình thôi

villa72
    Guest Avatar của villa72

man hinh

ah cái này ss galaxy 1 có rùi mà bạn...nhưng chỉ khi có tn mới hoặc các cuộc gọi nhỡ thì no hiện 1 mảnh lên và mình chỉ cần kéo vô ô còn thiếu thôi..có sãn trong máy ko cần cài đặt gì cã bạn ah !!

vuquocit
    Vậy có thể export nó ra thành file apk rồi share cho mình không? Thanks.

Thành Viên Mới Avatar của achile
    Bạn có thể vào market tìm app SamsungGS ấy. Mình đang sử dụng nè. Cũng thích lắm

Sent from my HTC HD2 using Tapatalk

vuquocit
    Mình đã tìm và cài rồi, tuy nhiên nó đòi cài đặt thêm magiclocker, nhưng khi download thì máy mình bảo ko tương thích

Thành Viên Mới Avatar của achile
    Bạn đang sử dụng máy nào vậy. Mình thì sử dụng HD2 với firmware CM7_LG_V48 của Boyppc với giao diện Sense 3.0

Sent from my HTC HD2 using Tapatalk

Trang 1/2 12 CuốiCuối

Đánh dấu