Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Chủ đề: Google Maps nâng cấp ứng dụng dành cho Android lên phiên bản mới 5.9

Super Moderator Avatar của sieuload

Google Maps nâng cấp ứng dụng dành cho Android lên phiên bản mới 5.9

Mặt dù đã điều chỉnh tùy chọn bubble nhưng Google đã có nhiều sự cải thiện ứng dụng dịch vụ bản đồ trực tuyến Google Maps của mình trong phiên bản mới 5.9 mới nâng cấp vào ngày hôm nay dành cho điện thoại và máy tính bản chạy hệ điều hành Android. Phiên bản mới nhất này đã bổ sung nhiều tính năng mới trong phần chỉ đường Transit Navigation (Beta) như khả năng điều khiển bằng giọng nói, nhạc chuông cảnh báo, hỗ trợ máy tính bản. Hiện tại thì tùy chỉnh bubble đã được theo vào trong phần Labs để người dùng có thể bật/ tắt.

Ngay bây giờ, người dùng đã có thể nâng cấp ứng dụng này từ kho ứng dụng Android Market hoàn toàn miễn phí với link: Google Maps. Riêng những máy không thể nâng cấp có thể tải về file cài đặt tại đây.

Chủ đề tương tự:

QuachDaiK287
    Guest Avatar của QuachDaiK287
    woaaaaa
    Đúng thứ e đang cần. Update mãi không được
    Thanks

charmedcsa
    Guest Avatar của charmedcsa
    Uầy! Mình dùng cái này còn không bằng cái 4.5 cũ. Tìm địa chỉ thì bị sai xong mình test vừa dùng vừa đi xe máy nó chẳng di chuyển đúng rì cả trong khi cái 4.5 thì chuẩn. Không biết là do gì

copcai87
    Guest Avatar của copcai87
    Vậy xài cái nào tốt hơn? Tiêu chí của mình là nhẹ, chính xác, và có thể lưu ofline tiện lợi

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi copcai87 Xem bài viết
    Vậy xài cái nào tốt hơn? Tiêu chí của mình là nhẹ, chính xác, và có thể lưu ofline tiện lợi
    Câu trả lời rất đơn giản Windows 7 thì tốt hơn Windows Visa. Sài bản củ thì tệ hơn sài bản mới. Nếu bản củ mà tốt hơn thì Google không cần nâng cấp làm gì đâu bạn.

Ben
    Ben đang ẩn
    Thành Viên Sao Cấp 1 Avatar của Ben
    Quote Nguyên văn bởi copcai87 Xem bài viết
    Được nâng cấp tính năng mới là mừng rồi mà còn đắng đo. Hic hic

Đánh dấu