Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Chủ đề: Samsung phát hành kho ứng dụng Samsung Hub cho Galaxy S II và Tab 10.1

Super Moderator Avatar của sieuload

Samsung phát hành kho ứng dụng Samsung Hub cho Galaxy S II và Tab 10.1

Không chỉ có kho ứng dụng Samsung Apps, hãng Samsung đã phát triển thêm kho ứng dụng mới mang tên Samsung Hub dành cho chiếc điện thoại Galaxy S II và chiếc tablet Galaxy Tab 10.1 mới của mình. Với ứng dụng này người dùng có thể tải hoặc mua những ứng dụng và trò chơi phù hợp cho thiết bị của bạn cũng như tải những ứng dụng độc quyền chỉ có thể chạy trên các thiết bị do hãng Samsung sản xuất.

Nếu bạn sử dụng một trong chiếc tablet hoặc chiếc điện thoại hỗ trợ bên trên thì có thể tải về miễn phí kho ứng dụng này thông qua Android Market với từ khóa là tên chương trình hoặc link và QRCode bên dưới:

Chủ đề tương tự:

Lần sửa cuối bởi sieuload; 06-08-11 lúc 12:28 PM

ahueih
    Guest Avatar của ahueih
    Bác chủ có file apk không ? Mình tìm trên market không được, chắc nó không hỗ trợ download ở VN rồi

Thành Viên Sao Cấp 1 Avatar của vietdroid
    Quote Nguyên văn bởi ahueih Xem bài viết
    Bác chủ có file apk không ? Mình tìm trên market không được, chắc nó không hỗ trợ download ở VN rồi
    Có link Android Market bên trên thì click vào xem, trên máy tính bản hay Galaxy S II thì dùng ứng dụng QRCode mà chụp lại cái code trên cho đúng chớ tìm kiếm Android Market từ "Samsung Hub" hiện ra mới sợ.

Lưu ý nhe, ứng dụng này chỉ cho phép tải trên Galaxy Tab 10.1 và Galaxy S II mà thôi. Các máy khác muốn tải cũng không được.

Đánh dấu