Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 10

Chủ đề: Google Maps nâng cấp lên phiên bản mới 5.8 hỗ trợ upload ảnh

Super Moderator Avatar của sieuload

Google Maps nâng cấp lên phiên bản mới 5.8 hỗ trợ upload ảnh

Hãng tìm kiếm số 1 toàn cầu Google mới đây đã trình làng phiên bản mới 5.8 cho dành cho Android của ứng dụng dịch vụ bản đồ trực tuyến Google Maps. Trong phiên bản mới này, nhóm phát triển của Google đã cung cấp hàng loạt sự thay đổi quan trọng liên quan đến Places và cải thiện với việc hiển thị hình ảnh bản đồ chi tiết và rỏ rằng hơn. Trong phần Places, bạn đã có thể upload hình ảnh những nơi mà bạn đến cũng như đánh dấu chúng, dễ dàng xem lại các địa điểm thường xem, có thể mô tả nhiều hơn để tìm kiếm một địa điểm nào đó...

Bạn sẽ dễ dàng nâng cấp ứng dụng mới này thông qua kho ứng dụng Android Market hoàn toàn miễn phí cho những thiết bị chạy hệ điều hành Android 2.1 trở lên. Link tải: https://market.android.com/details?i...roid.apps.maps

Tham khảo: Google Mobile

Chủ đề tương tự:

lamduong
    Guest Avatar của lamduong
    Em nâng cấp lên bản 5.8 này mất luôn chức năng down bản đồ offline của bản 5.7. Không biết là do Google bỏ chức năng này hay do mình gà không biết dùng đây???

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi lamduong Xem bài viết
    Em nâng cấp lên bản 5.8 này mất luôn chức năng down bản đồ offline của bản 5.7. Không biết là do Google bỏ chức năng này hay do mình gà không biết dùng đây???
    Do bạn không biết cách dùng rồi. Khi nâng cấp thì phải bật lại tính năng này lên chớ. Nhấn nút Menu/ More/ Labs / Nhấn vào nút Pre-cache maps area. OK rồi đó bạn.

lamduong
    Guest Avatar của lamduong
    Cai pre cache ay down ban do ve no k chi tiet nhu la cai down map area ban a.ban do offline ay k hien duoc duong chi tiet den ngo~ dau.
    Sorry online bag dien thoai.

Thành Viên Sao Cấp 1 Avatar của vietdroid
    Quote Nguyên văn bởi lamduong Xem bài viết
    Cai pre cache ay down ban do ve no k chi tiet nhu la cai down map area ban a.ban do offline ay k hien duoc duong chi tiet den ngo~ dau.
    Sorry online bag dien thoai.
    Tính năng này của Google chỉ cho download bản đồ office mà vùng bạn đang đứng thôi. Ví dụ bạn đang ở Q12 mở bản đồ lên nhấn vào vị trí bạn đang hiển thị thì Google Maps sẽ cho tải bản đồ khu vực Q12, khi bạn di chuyển đến Q1 thì nó lại cho tải bản đồ Q1. Lưu ý, bản đồ này là bản đồ vẻ chớ bản đồ vệ tinh thì vẫn phải xem online sẽ tốt hơn.

Thành Viên Mới Avatar của ngoctungaudio
    Hay quá để mình nâng cấp lên xài cho đã

androidGa
    Guest Avatar của androidGa
    hôm trước bác cho em cái bản nâng cấp google map ... mà em cài vô ra VIETMap... công nhận VIP thiệc có chỉ đường đi lun )

shoda
    Guest Avatar của shoda
    Tớ xài con mini 2.3 ! Lên market nó báo không tương thĩx nên không cho cài đặt! Bạn nào có link file apk cho mình với. Cám ơn !

Thành Viên Sao Cấp 1 Avatar của vietdroid
    Quote Nguyên văn bởi shoda Xem bài viết
    Tớ xài con mini 2.3 ! Lên market nó báo không tương thĩx nên không cho cài đặt! Bạn nào có link file apk cho mình với. Cám ơn !
    Tải file APK về tự cài nè bạn: Maps.apk

duchientb09
    Guest Avatar của duchientb09
    Quote Nguyên văn bởi androidGa Xem bài viết
    hôm trước bác cho em cái bản nâng cấp google map ... mà em cài vô ra VIETMap... công nhận VIP thiệc có chỉ đường đi lun )
    Vay bac gui cho em cai vietmap cua bac di. e dang can. cam on bac

Đánh dấu