Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Chủ đề: Đổi nhà mạng nhanh chóng trên Market với Market Enabler Codes

Moderator Avatar của androidviet

Đổi nhà mạng nhanh chóng trên Market với Market Enabler Codes

Hiện nay thì Google đã cho phép người dùng tại Việt Nam có thể mua ứng dụng trực tiếp thông qua kho ứng dụng Android Market của mình nhưng khi sử dụng bạn thường xuyên thấy màn hình Home của kho ứng dụng này không hiện top ứng dụng hay muốn đổi sang 1 số nhà mạng tại Mỹ để có thể tải các ứng dụng mà Việt Nam chưa tải được thì bạn hãy nghĩ đến Market Enabler Codes. Chương trình này sẽ cho phép bạn có thể đổi code sang 113 nhà mạng tài hầu hết các quốc gia trên thế giới.

Ứng dụng miễn phí hoàn toàn trên Android Market: https://market.android.com/details?i...etenablercodes

Nhưng trước hết cài số code trên thì bạn cần cài ứng dụng chính Market Enable trước nhé: https://market.android.com/details?id=com.notenking.mf

Chủ đề tương tự:

voquy
    Guest Avatar của voquy
    Tôi xài Samsung G S2 và đã cài market enabler nhưng khg đổi được nhà mạng. Cứ nhận được thông báo: we got a problem houston
    Do đó khg update được google maps. Nhờ các bạn chỉ giúp. Cám ơn.

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi voquy Xem bài viết
    Tôi xài Samsung G S2 và đã cài market enabler nhưng khg đổi được nhà mạng. Cứ nhận được thông báo: we got a problem houston
    Do đó khg update được google maps. Nhờ các bạn chỉ giúp. Cám ơn.
    Chào bạn, bạn không cần đổi code nhà mạng gì hết cũng có thể update Google Maps từ Android Market. Chỉ có những phần mềm dành riêng cho người dùng tại Mỹ mới cần phải làm việc đổi code như trên !

voquy
    Guest Avatar của voquy
    Quote Nguyên văn bởi sieuload Xem bài viết
    Chào bạn, bạn không cần đổi code nhà mạng gì hết cũng có thể update Google Maps từ Android Market. Chỉ có những phần mềm dành riêng cho người dùng tại Mỹ mới cần phải làm việc đổi code như trên !
    Bạn có thể hướng dẫn mình update google maps 5.7 hoặc cho xin file apk được không. Cám ơn nhiều. (Hiện xài s2 với Google máp 5.5, không thấy update chỗ nào cả)

Đánh dấu