Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Chủ đề: 2 ứng dụng sửa ảnh trên Ch Play miễn phí trị giá $21

Thành Viên Mới Avatar của trancaobang

2 ứng dụng sửa ảnh trên Ch Play miễn phí trị giá $21

Chợ ứng dụng trên điện thoại iPhone chắc bạn ai cũng đã sở hữu rồi chứ. Nếu không có iTunes thì chắc chắn chiếc điện thoại thông minh của bạn sẽ nhàm chán rất nhiều bằng những tiện ích đang được cập nhập trên IOS. Với những tiện ích trên di động thì hệ điều hành IOS và Android đang chiếm rất nhiều. Trên apk thì bạn chỉ cần sở hữu CH Playđây là một chợ ứng dụng cũng giống với iTunes cả hai rất tiện ích.

TOP 2 ứng dụng sửa ảnh trên iTunes & Ch Play miễn phí trị giá $21 đó là những ứng dụng nào bạn hãy nhanh chóng cập nhập ngay bây giờ để có thể tải về để sử dụng. Nếu như bạn là một người yêu thích chỉnh sửa ảnh thì 2 app này sẽ giúp bạn có những bức ảnh đẹp nhất miễn phí.

1. VivaVideo Pro

- Đây là một ứng dụng giúp mọi người có thể chỉnh sửa video hoặc thâm trí chỉnh sửa ảnh cũng rất là tiện ích. Bằng những ưu điểm thông minh tính năng dễ sử dụng mà phần mềm đã được rất nhiều người quan tâm đối với những người đang làm công việc chỉnh sửa video trên điện thoại thì VivaVideo Pro sẽ giúp bạn có thêm rất nhiều tiện ích.

2. PicsArt Photo Studio

- Cùng giống như trên thì đây chính là một phần mềm chỉnh sửa ảnh bạn có thể tạo ảnh và ghép ảnh cực kỳ đơn giản thậm chí còn chia sẻ cực kỳ nhanh chóng bằng những tiện ích mới nhất mà phần mềm này cập nhập trên di động của mình. Hãy sử dụng ngay thôi.
    Ngoài ra các bạn hãy cập nhập thêm Facebook Lite nhé đây cũng là một ứng dụng miễn phí mà các bạn cần sở dụng trên Android với những tiện ích dung lượng vừa phải dễ sử dụng trên Android.