Chào tháng 8, Chào Thu.
Chúng ta lại bước vào một mùa thu nữa, lại được háo hức đón chờ cái Tết Đoàn viên – Tết trung thu, để được trở về sum vầy bên ông bà, cha mẹ và những người thân yêu, được thưởng thức ánh trăng tròn và nhâm nhi chiếc bánh Trung thu ấm ấp tình thân.

Như một lời tri ân sự luôn ủng hộ của các bạn trong suốt một năm qua, chúng tôi xin gửi tới các bạn ứng dụng TẾT TRUNG UNG - ẤM TÌNH ĐOÀN VIÊN, như một lời chúc hạnh phúc, thành công, may mắn gửi tới các bạn và người thân để có một TẾT TRUNG THU đầm ấm, hạnh phúc.

Bạn sẽ được đắm mình vào không khí bình yên của đêm trăng rắm, của ánh sáng dịu nhẹ Trăng 15, cùng ngắm những ánh sao lấp lánh và những chiếc đền trời bay cao mang theo ước nguyện may mắn cho mọi người về một cuộc sống no đủ, hạnh phúc.

Bạn hãy khám phá ứng dụng thú vị tại đây nhé: https://play.google.com/store/apps/d...autumnfestival
Hi vọng ứng dụng sẽ làm bạn hài lòng, và hãy để lại lời nhắn cho bọn mình nhé! Cảm ơn bạn rất nhiều!

Một lần nữa, Kính chúc các bạn một TẾT Đoàn viên sum vầy, hạnh phúc bên Gia Đình và Người Thân!