Hiện kết quả từ 1 tới 1 của 1

Chủ đề: Game TOP Racing 3D - Lái xe đường cao tốc dành cho Android

Thành Viên Chính Thức Avatar của thantai

Game TOP Racing 3D - Lái xe đường cao tốc dành cho Android

Có lẽ đối với các game thủ có niềm đam mê đua xe thì không hề lạ lẫm với các thể loại đua xe khác nhau mà các nhà phát hành đua nhau ra mắt đâu nhỉ, nhưng hôm nay mình sẽ mang đến cho các bạn một tựa game đua xe nhưng cực kì khác biệt với tất cả các thể loại nhé đó chính là TOP Racing 3D một siêu phẩm đang làm mưa làm gió năm nay
    Nếu bạn ghét phải chạy với tốc độ chậm chạp, điều đó khiến bạn chán nản vô cùng thì đây game TOP Racing 3D chính là niềm đam mê bây giờ của bạn, người chơi sẽ được lái chiếc xe yêu quý phong cách của mình trên con đuờng cao tốc dài muôn thẳm không có bờ bến, bạn hãy nhớ phải chạy thật nhanh hết tốc độ để không bị xe khác đâm đó nhé
    Khám phá TOP Racing 3D chỉ cần nghe cái tên thôi cũng đã lôi cuốn chúng ta rồi, không phải ai cũng có thể dễ dàng chơi trò này đâu vì nó đòi hỏi một tốc độ rất cao và nhanh , phải lái thật chuẩn để không gây tai nạn cũng như trốn chạy các xe cảnh sát đang rải đầy khắp thành phố để bắt những chiếc xe vi phạm luật giao thông đó nhé

+ Nguồn: Tải game TOP Racing 3D - Đua xe đường cao tốc cho Android