Hiện kết quả từ 1 tới 1 của 1

Chủ đề: Trải nghiệm Vệ Binh Ngân Hà - Tựa game mới cho Android

Thành Viên Chính Thức Avatar của thantai

Trải nghiệm Vệ Binh Ngân Hà - Tựa game mới cho Android

Nói tới Vệ Binh Ngân Hà các bạn cũng thấy được đó là một trong những game được ra mắt trong năm 2016. Đó chính là một game online hiện đang gây sốt cộng đồng mạng với nhiều tính năng tuyệt vời của game, bạn sẽ được đánh giá với một cách nhìn từ một hướng khác biệt, trong đó chúng ta sẽ tham gia trò chơi ngay từ bây giờ đây trong Ve Binh Ngan Ha ngay từ bây giờ từ đây mình đả được ra mắt
    Game là một cuộc chiến không bao giờ có hồi kết. Nơi mà Vệ Binh Ngân Hà các anh hùng nơi đây đang ngày đêm chiến đấu chống lại đội quân hắc ám với những vũ khí từ ngoài vũ trụ hết sức tối tân, với những trang bị trong người thì chưa đủ, các bạn cần phải nâng cấp mới có thể dành được chiến thắng khi tiêu diệt bọn chúng
    Làm điều đó trong game Vệ Binh Ngân Hà ngay từ bây giờ đây thôi các bạn nhé, chính mình cũng đả tham gia trong game ngay từ bây giờ với những cập nhật mới nhất trong phiên bản hiện nay đối với cộng đồng, đó cũng là một tựa game rất đáng để người chơi chúng ta tham gia, từ khi ra mắt cho đến bây giờ đây đó cộng đồng nhé !

+ Nguồn: Tải game Vệ Binh Ngân Hà - Bắn súng MOBA 3D Online 2016