Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2

Chủ đề: Game Anh Hùng Bàn Phím - Tuyệt phẩm luyện gõ phím cho Android

Thành Viên Chính Thức Avatar của thantai

Game Anh Hùng Bàn Phím - Tuyệt phẩm luyện gõ phím cho Android

Một game giải tí việc luyện tập cách gõ bàn phím trên điện thoại di động hiện tại rất hiếm thì như chúng tôi muốn nói đến đây đó là game Anh Hùng Bàn Phím một trong những game mới ra mắt giữa năm 2016 các bạn sẽ gõ các ký tự để tiêu diệt kẻ địch sử dụng các kỹ năng tuyệt vời mà game đả cho thấy
    Bạn sẽ được luyện tập kỹ năng nhập văn bản từ phím nhập văn bản, một cách nhanh nhất Tai game Anh Hung Ban Phim cung cấp với rất nhiều màn chơi các thử thách khác nhau đòi hỏi người chơi phải nhanh tay nhanh mắt gõ thật nhanh mới có thể tiêu diệt được quái vật, đây cũng là một cách chơi đáng để chúng ta có thể quan tâm
    Sở hữu đồ họa hết sức đẹp mắt, các bạn sẽ phải vượt qua rất nhiều thư thách mà game đang lại có rất nhiều game thủ nói với tôi rằng, nếu muốn luyện cách gõ bàn phím làm sao cho nhanh thì câu trả lời chắc các bạn cũng đại biết rồi tựa game Anh Hùng Bàn Phím là một cái tên cũng như một câu trả lời rất đúng đắn cho chúng ta

+ Nguồn: Tải game Anh Hùng Bàn Phím - Keyboad Hero cho Android