Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2

Chủ đề: Game Thiên Hạ - Tuyệt phẩm game Mô Phỏng mới nhất của Garena

Thành Viên Chính Thức Avatar của thantai

Game Thiên Hạ - Tuyệt phẩm game Mô Phỏng mới nhất của Garena

Thiên Hạ một cái tên rất rộng lớn đối với mỗi một chúng ta, nhưng tôi muốn nói ở đây đó là một game online được ra mắt bởi Garena với lối chơi mô phỏng nhập vai đầu tiên trên điện thoại di động mà ở nhà phát hành này đã phân phối, hơn nữa game có đồ họa rất tinh tế chúng ta cũng thấy rằng game ở nước ngoài phát triển rất mạnh mẽ
    Game cung cấp cho chúng ta với hệ thống gồm 4 cô tiên để chúng ta có thể nhập vai vào, bạn sẽ là tiên giới và tham gia Tai game Thien Ha Garena cũng như tiêu diệt hệ thống ma quái, những kẻ thù của bạn luôn luôn rất mạnh điều và điều bạn cần làm đó là rèn luyện bản thân, nâng cấp kỹ năng cũng như hoàn thành tất cả các nhiệm vụ để cách nào đó chúng ta một ngày có thể tiêu diệt toàn bộ quân địch
    Những sản phẩm của Garena đều hướng tới người dùng trên điện thoại di động, hầu hết tất cả các game Thiên Hạ mà nhà phát hành này phân phối đều rất hay tiêu biểu chúng ta có thể thấy đó là chiến cơ huyền thoại, chiến dịch huyền thoại và mới đây nhất đó là quyền vương 98 đó đều là tất cả các game mà nhà phát hành này đã ra mắt

+ Nguồn: Tải game Thiên Hạ - Siêu phẩm gMO 3D cho Android IOS