Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2

Chủ đề: Stickman Revenge: Shadow Run - Cuộc chiến đấu trả thù bất tận của anh hùng người que Stickman

Thành Viên Chính Thức Avatar của Xuan92

Stickman Revenge: Shadow Run - Cuộc chiến đấu trả thù bất tận của anh hùng người que Stickman

Siêu phẩm “Stickman Revenge: Shadow Run” lên kệ GP nối tiếp sự thành công cảu đàn anh Stickman Revenge 2 cán mốc hơn 1.000.000 download sau hơn 1 tháng lên kệ Google

Stickman Revenge: Shadow Run
    ra mắt Android nối tiếp đàn anh Stickman Revenge 2 khuynh đảo Google Play một thời gian dài.

Sau 1 thời gian dài “thai nghén” cháu nó cũng chào đời. Mời các bác qua thăm và cho em vài ý kiến để nuôi dạy con cho tốt ạ

Link Android: https://play.google.com/store/apps/d...tickmanRevenge

Stickman Revenge: Shadow Run thuộc chuỗi game Stickman Revenge 1Stickman Revenge 2 (các bác đúp mouse vào link để biết 2 em Stickman trc nó ntn). Gameplay nhìn chung iem là thằng làm ra game nhưng thấy ở ver 1.0.0 này ko có gì đặc biệt, là thể loại Endless-run ạ, nhưng độ khó sẽ khá thu hút người chơi và quan trọng là concept đặc biệt nối tiếp chuỗi Stickman Revenge từ các game trước cùng đồ họa được đầu tư hơn đàn anh Stickman Revenge 2

Một số hình ảnh của em nó:

Để tiện, các bác xem Trailer cho trực quan:

Các bác chơi, nếu hay em ko mong gì hơn mong bác cho 5* và cmt tốt về game cho em nó nhanh lớn nhé :3
    Nếu bác nào chơi có lỗi comment em update cho các bản sau. Em cảm ơn nhiều ạ

QRCode: