Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Chủ đề: [Game Free] Panda Adventure.

Thành Viên Chính Thức Avatar của new_challenge

[Game Free] Panda Adventure.

Nếu bạn yêu thích phiêu lưu và trò chơi chạy vượt chướng ngại vật, thì Panda Adventure là một trò chơi vui nhộn rất đáng thử. Trong game, bạn là một chú gấu Panda mạnh mẽ, chạy trong một khu rừng tuyệt đẹp. Trên hành trình, bạn phải vượt qua rất nhiều chướng ngại vật như các loại thú dữ, các sinh vật bay, và các sinh vật độc ác. Hãy chạy xa nhất có thể, vượt qua những chướng ngại vật khó khăn càng nhiều càng tốt và trở thành người dẫn đầu trong bảng xếp hạng toàn cầu nhé.
    Bạn cũng có thể rủ bạn bè trên Facebook cùng chơi và thi đấu xem ai là người có điểm số cao nhất! Với 4 chế độ chơi vô cùng hấp dẫn, hãy thưởng thức game và trở thành người bạn đồng hành của chú gấu Panda dũng cảm nhé. Game được tạo ra từ nhà làm game hàng đầu có những game nằm trong top download như: Cookie Star, Jelly Pop,…

Link tải game miễn phí: https://play.google.com/store/apps/d...pandaadventure

CÁC TÍNH NĂNG:
    ★ Một trò chơi có chú gấu Panda chạy trong khu rừng vượt qua những chướng ngại vật. Một cuộc hành trình đầy thú vị!
    ★ 4 chế độ chơi rất dễ dây nghiện: Beginner, Professional, Madness, chế độ dành cho trẻ em.
    ★ Phong cách đồ họa hoạt hình và những hiệu ứng nền, các nhân vật và chướng ngại vật tuyệt đẹp.
    ★ Chơi với bạn bè Facebook của bạn & so sánh điểm số của bạn với họ trên bảng xếp hạng toàn cầu.
    ★ Bảng xếp hạng toàn cầu để xếp hạng với những người chơi khác. Ai là người có điểm số cao nhất!?
    ★ Chú gấu Panda dễ thương với những hiệu ứng chuyển động chạy, nhảy & lướt đẹp mắt.
    ★ Rất nhiều chướng ngại vật trên mặt đất và trên bầu trời như: thú dữ, con người, các sinh vật bay và nhiều đối tượng khác nữa.
    ★ Game rất dễ chơi và cũng rất dễ gây nghiện, nhưng cũng khó để làm chủ hoàn toàn được game.
    ★ Chinh phục những thành tựu đặc biệt để làm chủ trò chơi này.
    ★ Hỗ trợ hầu hết các thiết bị di động và máy tính bảng với tất cả các độ phân giải, cả offline & online.
    ★ Âm thanh hấp dẫn và nền nhạc vui nhộn.

CÁCH CHƠI:
    Chú gấu Panda chạy liên tục trong khu rừng. Nhiệm vụ của bạn là điều khiển làm sao cho Panda không chạm vào các chướng ngại vật trên đường đi:
    ★ Chạm vào phía bên phải để nhảy lên vượt qua các chướng ngại vật trên mặt đất.
    ★ Chạm vào phía bên trái để vượt qua những chướng ngại vật trên bầu trời.
    ★ Game được thiết kế theo dạng liên tục, không có điểm dừng, nên các bạn có thể chạy liên tục, càng xa càng tốt.
    ★ Hãy cố gắng di chuyển thật linh hoạt để tránh những chướng ngại vật phía trước.
    ★ Bạn sẽ có 3 mạng cho mỗi lần chạy. Cố gắng vượt qua các chướng ngại vật và lấy điểm số cao nhất có thể nhé.

CÁC CHƯỚNG NGẠI VẬT:
    ★ Hổ, sư tử, các tảng đá và những chướng ngại vật khác trên mặt đất sẽ khiến Panda phải dừng lại. Chạm vào bên phải để nhảy lên tránh các chướng ngại vật đó.
    ★ Hãy cẩn thận với những con đại bàng, rồng, con ong và những trở ngại khác trên bầu trời! Chạm vào bên trái để trượt xuống tránh chúng.
    ★ Hãy chú ý đến người rừng Tarzan giận dữ, ông già noel bận rộn, và những chú khỉ lém lỉnh. Cố gắng điều khiển để vượt qua họ.
    Chúng tôi rất vui lòng khi nhận được những phản hồi từ các bạn.
    ● Nếu có thắc mắc, vui lòng gửi mail cho chúng tôi: asqteam.mobile@gmail.com
    ● Like fanpage để cập nhật những tin tức mới nhất về game:
    https://www.facebook.com/ASQTeam
    ● Chúng tôi xin chân thành cảm ơn những bạn đã chơi và bình chọn cho game!
    ● Game này hoàn toàn miễn phí. Trong game sẽ hiện một số banner quảng cáo của Admod.
    ● ASQTeam là một team trẻ và và nhiệm vụ của chúng tôi là tạo ra những game HAY, HẤP DẪN VÀ MIỄN PHÍ. Nếu các bạn thích những game thuộc thể loại phiêu lưu thì bạn cũng có thể chơi thử Bubble Adventure của chúng tôi: một game dạng bắn bóng được thiết kế theo phong cách mới hấp dẫn hơn.

Bạn đã sẵn sàng cho cuộc hành trình đầy thú vị với chú gấu Panda dễ thương này chưa!? Đừng chờ đợi, hãy chạy xa nhất có thể và lấy điểm số cao nhất nhé!
    Link Google Play: ]https://play.google.com/store/apps/d...pandaadventure

ASQTeam