Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2

Chủ đề: Hù dọa thầy ma theo phong cách Funny trong Halloween Running

Thành Viên Chính Thức Avatar của Xuan92

Hù dọa thầy ma theo phong cách Funny trong Halloween Running

Như là một định mệnh để đôi ta gặp nhau, thằng cu em nó share cho trên tường phây bốc khi đang ngồi ngám ngắn ngám dài trong lớp học. Tò mò mà – bản tính sẵn có của con người Việt, tải về chơi thử cũng Thốn và Vui phết nên vô qua đây có đôi dòng chia sẻ cảm xúc khi vẫn còn đang trong mạch =))))))))
    Cốt truyện hả ??? Lũ tiêu yêu được dịp thế thời vùng dậy nghịch ngợm trêu phá buôn bản. Dân làng bực tức khó chịu vùng dậy đấu tranh đòi quyền lợi ( em xin tóm lược sơ qua cốt truyện theo như những gì đầu em góp nhặt được )

Gameplay hả ??? 2 nốt nhạc là hiểu chỉ với NHẢY và TRƯỢT thui mà nhưng phải công nhận cũng thốn ra phết. Cạm bẫy thì được tung ra liên hồi nên không biết thế nào mà lường, sai một ly là đi liền ngàn dặm luôn.
    Đặc sắc hả ??? thích nhất là cái chế độ biến hình. Khi bà con nom uống được lọ nước thần thì nhân vật sẽ được biến thành người khổng lồ - đội trời đạp đất liền. Cơ mà skill này bị giới hạn thời gian nên cần phải thực sự tỉnh táo nếu không sẽ quay lại với cái máng lớn ngay thì khổ

Đồ họa hả ??? theo em thấy thì cũng ổn,hiệu ứng được, mang thiên hướng Funny mà nên không có gì để cãi nhau nhiều
    Âm thanh hả ??? bình thường, vẫn chẳng giúp được em tỉnh ngủ trong cái tiết học hành nhau này

ĐÓ, suy nghĩ trong em là vậy, sai đúng thế nào xin cho đời nó phán xét
    Klq, nhưng có thánh nào rảnh rồi không, vô đây chém gió đàm đạo với em cũng được ợ … buồn ngủ quá đi thuii
    Link: https://goo.gl/bO4qTD