Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2

Chủ đề: Star War - Sự trở lại đầy ấn tượng của seri phim truyền hình lừng danh nước mỹ

Thành Viên Mới Avatar của nguyenkhalinh

Star War - Sự trở lại đầy ấn tượng của seri phim truyền hình lừng danh nước mỹ

He he , ban đầu đọc cái tiêu đề chắc hẳn mọi người sẽ nghĩ mình nhầm chuyên mục đúng hem, cơ mà không phải đâu nhoa, cả nhà nán chân lại 2 phút đọc cho hết bài viết của mình đi nhé – không đọc là tiếc lém đó

Star War – bắn máy bay – được xây dựng trên bối cảnh dải ngân hà với cuộc chiến ánh sáng và bóng tối không có hồi kết . Nếu đã từng là fan hâm mộ của seri phim truyền hình Star War chắc hẳn bạn đã từng bị hút hồn bởi một thế giới ngân hà huyền bí và đầy mê hoặc.

Giữ - bắn phá máy bay, ăn kim cương và tránh bom để nâng cấp vũ khí là tất cả những gì bạn phải làm để có thể chinh phục 9 Boss khủng bố trong 36 map đầy thử thách. Thu thập tiền vàng và huy chương để có thể mở khóa ở những map cao hơn, con đường chinh phục đỉnh cao chiến thắng nằm trong tay bạn

Khoác trên mình đồ họa 2D bóng bẩy cùng hệ thống âm thanh đã tai, hiệu ứng nổ đẹp mắt. Star War hứa hẹn sẽ đem đến cho người chơi trải nghiệm mọi cung bậc cảm xúc, một làn gió giải trí nhẹ nhàng cho mọi người . Hãy nhanh tay trải nghiệm và khám phá.
    Link ===>>> TẠI ĐÂY

QR code