Hiện kết quả từ 1 tới 1 của 1

Chủ đề: Vua Bóng Đá 2014 game mới hấp dẫn cầu thủ yêu thích bóng đá

Thành Viên Mới Avatar của gamessv

Vua Bóng Đá 2014 game mới hấp dẫn cầu thủ yêu thích bóng đá

Vua Bóng Đá sẽ mang bạn vào 1 thế giới đầy sôi động với những ngôi sao nổi tiếng, những huấn luyện viên tài ba cùng vô số trận cầu kinh điển tự cổ chí kim. Bạn sẽ được so tài với những chiến lược gia trên toàn thế giới, tạo dựng Dream Team cho riêng mình và viết lại lịch sử trên con đường trở thành huyền thoại “Vua Bóng Đá”. Đây còn là sự mở màn tuyệt vời cho anh em đam mê bộ môn túc cầu trước thềm World Cup Brasil 2014.

Tải game miễn phí tại : https://play.google.com/store/apps/d...otball.penalty

Bóng đá World Cup 2014 là trò chơi bóng đá thực sự mới nhất, với bóng đá tuyệt vời hình ảnh 3D và âm thanh nhập vai. Đồ họa thực tế và hiệu ứng âm thanh cho cầu thủ bóng đá, sân bóng đá, sân vận động sẽ làm cho các trận đấu bóng đá đến với cuộc sống trên màn hình của bạn trong thời gian games.We đang mang lại cho bạn một miễn phí và tưởng tượng 3D trò chơi bóng đá nhất trong năm 2014.

Hình ảnh trong game:

Tính năng:
    , Giao diện người dùng Real Football trò chơi cho điện thoại Android
    , Giao diện người dùng dễ dàng sử dụng điều khiển trên màn hình
    , Giao diện người dùng Mịn và đồ họa thực tế và hiệu ứng âm thanh cho cả hai siêu sao bóng đá và sân vận động, Nó giống như xem truyền hình bóng đá thực sự, bóng đá trực tiếp.
    , Giao diện người dùng Tiêu thụ ít bộ nhớ và pin. Không giống như fifa 14 từ EA thể thao hoặc pes ủng hộ sự phát triển bóng đá yêu cầu lưu trữ khá lớn (hơn 1G) và khả năng thiết bị cao, Real Football 2014 WorldCup của chúng tôi là một ánh sáng và khá chơi trò chơi (chỉ 13 triệu).
    , Giao diện người dùng của trận đấu-up thú vị nhất, Brazil vs Tây Ban Nha, sẽ được kiểm soát hoàn toàn của bạn. Ai sẽ giành chức vô địch của Brazil fifa14 cốc trên thế giới? Các máy chủ hoặc đương kim vô địch?
    , Giao diện người dùng Tất cả điểm bóng đá của bạn được ghi nhận cho bạn tàu sân bóng đá.
    Làm thế nào để sử dụng:
    , Giao diện người dùng Xoay chìa khóa hướng để kiểm soát sự di chuyển của các cầu thủ.
    , Giao diện người dùng "nút Pass" cho qua và giải quyết, "nút bắn" cho bắn bóng đá.
    Chơi như một người quản lý bóng đá, huấn luyện viên bóng đá và chiến thắng mười một người chơi, tham gia vào các mô phỏng 3D bóng đá miễn phí nhập vai nhất và cho thấy rằng bạn là anh hùng bóng đá tốt nhất trên sân. Dẫn dắt đội bóng của bạn để giành chức vô địch và thực hiện ước mơ bóng đá của bạn.