Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Chủ đề: game và sòft cho asus memo pad7

Thành Viên Mới Avatar của tuthan250

Thành Viên Sao Cấp 1 Avatar của vietdroid
    Quote Nguyên văn bởi tuthan250 Xem bài viết
    bác nào có game cho memo pad 7 cho e xin nha, và cách cài yahoo messenger nữa, cài trên google play ko dc >"<, thanks mọi người nhìu :D
    Bật PlayStore và tải thôi bạn à. Máy bạn thì ngoại trừ game 3D khủng ra chơi không nổi thì hầu hết các game Android điều chơi tốt.

mấy cái đó thì mình biết rồi, ý là mấy game cần crack ấy :D, như infiniti blade hay morden combat đồ chẳn hạng :D, còn yahoo messenger thì mình vào google play thì nó bảo chưa có phiên bản thích hợp @.@

Quote Nguyên văn bởi vietdroid Xem bài viết
    Bật PlayStore và tải thôi bạn à. Máy bạn thì ngoại trừ game 3D khủng ra chơi không nổi thì hầu hết các game Android điều chơi tốt.
    mấy cái đó thì mình biết rồi, ý là mấy game cần crack ấy :D, như infiniti blade hay morden combat đồ chẳn hạng :D, còn yahoo messenger thì mình vào google play thì nó bảo chưa có phiên bản thích hợp @.@

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi tuthan250 Xem bài viết
    Máy bạn làm gì chơi nổi máy em khủng long này. Chơi nó sẽ giật giật đó. Mấy em này bộ xử lý 2 nhân trở lên mới khả thi cho việc chơi ổn định.

Vào Google, gỏ tên game + APK rồi tải về chơi thử nhé.

Lần sửa cuối bởi sieuload; 07-03-13 lúc 12:33 AM

Quote Nguyên văn bởi sieuload Xem bài viết
    Máy bạn làm gì chơi nổi máy em khủng long này. Chơi nó sẽ giật giật đó. Mấy em này bộ xử lý 2 nhân trở lên mới khả thi cho việc chơi ổn định.

Vào Google, gỏ tên game + APK rồi tải về chơi thử nhé.
    mình thử với asphatls 7 rồi chạy ngon lành cành đào bạn ui :D

Đánh dấu