Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2
Like Tree2Likes
  • 1 Post By itoito
  • 1 Post By hakuna

Chủ đề: Shoot 'Em FLies- Game bắn côn trùng cực đỉnh, dễ gây nghiện.

Thành Viên Mới Avatar của itoito

Shoot 'Em FLies- Game bắn côn trùng cực đỉnh, dễ gây nghiện.

Mình mới phát hiện thấy game này cũng khá hay, giải trí + giết thời gian tốt, graphic cũng đẹp nên post lên chia sẻ với mọi người.
    https://play.google.com/store/apps/d...ment.games.sdf

Câu chuyện về…

Một ngôi làng xinh đẹp, yên bình nằm thấp thoáng sau những đồng cỏ, rừng cây và những dãy đồi hoa thơ mộng. Một chú ong đang thơ thẩn mang bình mật về tổ. Bỗng nhiên, một trung đội Ruồi Lính chặn đường, đánh chú ong và cướp mật. Ong tả tơi bay về tổ. Trên đường về, Ong gặp và mách Người Lính Làng về hoàn cảnh bi thương của mình. Lại nói về trung đội Ruồi Lính, chúng đang đắc chí chuẩn bị thưởng thức bữa ăn mật ong hảo hạng. Thình lình, từ phía sau 1 bóng đen từ từ hiện ra, khẽ nhếch mép trong sự hoảng hốt tột độ của cả trung đội. Đoàng đoàng đoàng đoàng, những tiếng súng đanh thép làm xáo động cả giấc ngủ trưa của những cô Bướm Thiên Thần. Bầy Ruồi Lính tả tơi nằm la liệt trên mặt cỏ, cố gắng lê hết thân mình loạng choạng về đến Tổng hành dinh Quân đội Ruồi. Tại nơi ẩm thấp đầy màu xám đó, Tư lệnh Ruồi Trâu tức giận run người khoác cánh xua quân chuẩn bị tiến hành chiến tranh xâm lược ngôi làng. Các sứ giả Ruồi Nhí hỏa tốc bay đến Tổng hành dinh Quân đội Muỗi, Châu Chấu và Bọ nhờ chi viện. Tư lệnh Ruồi Trâu và quân Đồng Minh tiến hành tổng tấn công. Liệu Người Lính Làng oai hùng có thể bảo vệ bình yên cho ngôi làng thân thương không? Liệu quân Đồng minh xâm lược kia có phải là những hiểm họa duy nhất cho ngôi làng quê hương của anh? Hãy cùng bước vào cuộc chinh phục đầy hiểm nguy nhưng không kém phần thú vị này các bạn nhé. Vì các bạn chính là những người lính anh hùng! Đặc điểm nổi bật của Game: · Một trong những game truyền thống và lôi cuốn nhất trên App Store · Phát triển kĩ năng phân tích, và trí tuệ cho người chơi · Người chơi sẽ được thử thách và trải nghiệm qua 20 cấp độ từ dễ đến khó · Đặc biệt có 5 màn đối đầu Tư lệnh Ruồi Trâu và các Tư lệnh khác, hãy khám phá nhé! · Màn chơi Sống Sót. Liệu bạn có thể chiến đấu quên bản thân đến khi nào? · Bạn sẽ được trang bị một số vũ khí hạng nặng như Bom Sấm Sét, Bom Dính, Bom Băng cho cuộc vệ quốc vĩ đại. · Đồ họa, hình ảnh sống động trung thực đến từng chi tiết · Cách chơi sáng tạo · 12 nhân vật dễ thương, độc đáo gần gũi với cá tính riêng đặc trưng · Tích hợp Facebook, Twitter, Game Center- Hãy để cho cả thế giới biết khả năng thiện xạ của bạn
    Hãy đến với chúng tôi tại: