Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4
Like Tree1Likes
  • 1 Post By bshuy2003

Chủ đề: [help] giúp mình unroot galaxy mini 2.3.4

Thành Viên Mới Avatar của nqstv

[help] giúp mình unroot galaxy mini 2.3.4

Mình đang gặp rắc rối về phần mềm của máy, tự làm thì sợ die máy muốn mang ra trạm bảo hành khốn nỗi hôm truớc root máy nên samsung sẽ tính phí. Có bác nào biết unroot máy galaxy mini 2.3.4 thì giúp dùm em

Chủ đề tương tự:

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi nqstv Xem bài viết
    Mình đang gặp rắc rối về phần mềm của máy, tự làm thì sợ die máy muốn mang ra trạm bảo hành khốn nỗi hôm truớc root máy nên samsung sẽ tính phí. Có bác nào biết unroot máy galaxy mini 2.3.4 thì giúp dùm em
    Bạn cài lại bản rom gốc thì sẽ tự động unroot. Hướng dẫn nâng cấp Samsung Galaxy Mini, Ace, Gio, Fit lên đời Android 2.3.4 Gingerbread

Thành Viên Mới Avatar của nqstv
    Máy mình đang bị die thì có up dc ko bạn mac du co thể recovery ...nhưng ko vô dc man hinh chinh

Thành Viên Sao Cấp 1 Avatar của bshuy2003
    Chỉ cần vào được recovery là up lại rom 2.3.4 ngon rồi. Cách làm như sau:
    1. Vào diễn đàn, download bản rom 2.3.4 và odin dành cho máy này về máy tính, giải nén.
    2. Trên máy tính mở odin, và cài đặt các mục như diễn đàn đãn hướng dẫn.
    3. Trên điện thoại, bấm nút volum -, home và nguồn, giữ trong vài giây để vào chế độ downloading. Kết nối điện thoại với máy tính bằng cáp xịn. Trên odin sẽ có chữ COM màu vàng.
    4. Bấm nút start, máy tính chạy trong vài phút là xong. Khi xong, điện thoại sẽ tự khởi động lại.

sieuload likes this.

Đánh dấu