Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6
Like Tree1Likes
  • 1 Post By minhtrang3t

Chủ đề: Hỏi nâng cấp android 2.3.5 lên 4.1 cho samsung note

Hai
    Hai đang ẩn
    Thành Viên Mới Avatar của Hai

Hỏi nâng cấp android 2.3.5 lên 4.1 cho samsung note

Ben
    Ben đang ẩn
    Thành Viên Sao Cấp 1 Avatar của Ben
    Quote Nguyên văn bởi Hai Xem bài viết
    Hỏi nâng cấp android 2.3.5 lên 4.1 cho samsung note (GT-N7000)

các bác chỉ giúp cách làm như thế nào (chi tiết) mình lần đầu dùng androi. rất cảm ơn các bác
    Quá tự tin rồi đó bạn, Galaxy Note thì chờ đến quý II năm 2012 mới có bản rom Android 4.1, giờ thì bạn chỉ có nước bán Galaxy Note và chở đến giữa tháng có Galaxy Nexus và mua thôi.

Hiện tại thì Google mới công bố mã nguồn và ít nhất 2 tháng nữa mai ra mới có các bản rom tùy chỉnh hoàn thiện và tốt hệ điều hành Android 4 ICS.

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi Hai Xem bài viết
    Hỏi nâng cấp android 2.3.5 lên 4.1 cho samsung note (GT-N7000)

các bác chỉ giúp cách làm như thế nào (chi tiết) mình lần đầu dùng androi. rất cảm ơn các bác
    Phải đến cuối quý I năm 2012 mới có những chiếc phone đầu tiên nâng cấp lên Android 4 ICS bạn à. Từ đây đến đó nếu bạn muốn trải nghiệm hệ điều hành Android mới thì hãy mua Galaxy Nexus thôi.

Mình đảm bảo rằng Galaxy Note sẽ lên đời Android 4 ICS nhưng nhanh nhất việc nâng cấp này cũng phải chờ đến cuối tháng 3/2012 thôi, rán chờ thêm 1 thời gian nữa nhé.

Fans Kiếm Tiền trên Facebook: https://www.facebook.com/pages/Hội-L...75455539378281

Hai
    Hai đang ẩn
    Thành Viên Mới Avatar của Hai
    Quote Nguyên văn bởi Ben Xem bài viết
    Quá tự tin rồi đó bạn, Galaxy Note thì chờ đến quý II năm 2012 mới có bản rom Android 4.1, giờ thì bạn chỉ có nước bán Galaxy Note và chở đến giữa tháng có Galaxy Nexus và mua thôi.

Hiện tại thì Google mới công bố mã nguồn và ít nhất 2 tháng nữa mai ra mới có các bản rom tùy chỉnh hoàn thiện và tốt hệ điều hành Android 4 ICS.
    Quote Nguyên văn bởi sieuload Xem bài viết
    Phải đến cuối quý I năm 2012 mới có những chiếc phone đầu tiên nâng cấp lên Android 4 ICS bạn à. Từ đây đến đó nếu bạn muốn trải nghiệm hệ điều hành Android mới thì hãy mua Galaxy Nexus thôi.

Mình đảm bảo rằng Galaxy Note sẽ lên đời Android 4 ICS nhưng nhanh nhất việc nâng cấp này cũng phải chờ đến cuối tháng 3/2012 thôi, rán chờ thêm 1 thời gian nữa nhé.
    rất cảm ơn hai bác nhiệt tình. thanks nhiều, sao không thấy nút cảm ơn nhỉ

Thành Viên Sao Cấp 1 Avatar của bshuy2003
    Bạn muốn trải nghiệm 4.0 ngay bây giờ ư? Hôm trước tôi đã cài thành công cho con captivate của anh bạn. Bản rom này đẹp lắm, có tiếng Việt, chạy internet cực nhanh, không thua optimus 2x đâu. Có điều nó không hỗ trợ flash đâu. Hơn nữa, ngốn pin cũng khiếp.

Thành Viên Mới Avatar của minhtrang3t
    ĐÃ CÓ ROM 4.0.3 CHO GT-N7000
    MỜI BẠN DOWNLOAD TẠI ĐÂY: Hotfile.com: One click file hosting: N7000DXLP9_N7000OLBLP6_XEV.zip
    ĐÂY LÀ BẢN TIẾNG VIỆT FULL CHẠY RẤT ỔN.
    HƯỚNG DẪN CÀI.
    BẠN DOWN DRIVER CÁP CHO PC : Hotfile.com: One click file hosting: SAMSUNG_USB_Driver_for_Mobile_Phones_v1_3_2300_0.z ip
    BẠN DOWN PHẦN MỀM ODIN VỀ : Hotfile.com: One click file hosting: Odin3 v1.85.rar
    BẠN BUNG FILE 3 CÁI LUÔN, RỐI MỞ ODIN LÊN.
    MÁY N7000, BẠN TẮT NGUỒN. RỒI BẤM GIỮ CÁC PHÍM VOLUM(-) + HOME + POWER. TỚI KHI MÁY HIỆN CHỮ ''SAMSUNG...'', BẠN BUÔNG PHÍM ''POWER'' RA. CHỜ 1 LÁT MÁY HIỆN CHỮ MÀU XANH, BẠN BUÔNG HẾT CÁC PHÍNM RA.
    SAU ĐÓ BẤM TIỀP PHÍM ''VOLUM(+)'' ĐỂ VÀO ODIN.
    BẠN CẮM CÁP KẾT NỐI ĐT VỚI MÁY PC.
    PC NHẬN ĐƯỢC ĐT RỒI , TRÊN ODIN HIỆN CHỮ ''COM'' NỀN MÀU VÀNG LÀ OK.
    BẠN CHỌN TRONG Ô ''PDA'' ĐƯỜNG DẪN, CHỌN FILE CÓ ĐUÔI .MD5 TRONG FOLDER BẠN DOWN ROM VỀ.
    SAU ĐÓ ẤN START, CHỜ ODIN CHẠY XONG BÁO CHỮA ''PASS'' NỀN XANH LÀ XONG.
    LÚC NÀY MÁY ĐT CỦA BẠN TỰ ĐỘNG KHỞ ĐỘNG LẠI.
    XONG ! CHÚC BẠN THÀNH CÔNG .

nguyennamha likes this.

Đánh dấu