Trang 40/40 ĐầuĐầu ... 30383940
Hiện kết quả từ 391 tới 395 của 395
Like Tree30Likes

Chủ đề: Rom CM7 android 2.3.7 cho LG P500 (tiếng Việt)! Chạy Flash, xem tivi.

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi batista911 Xem bài viết
    Diễn đàn cho mình hỏi:Hiện mình đang có 1 chiếc LG Optimus P509 của anh xách tay từ Mỹ về. Câu hỏi:1. Tại sao khi mình tháo pin để lắp sim vào thì nó hiện cái màn hình vàng chết tiệt có dòng chữ "Octopus Mode", mình ko thao tác bất cứ gì được hết.2. Tại sao lâu lâu tự nhiên mình ko làm gì cả mà 4 cái đèn ở thanh bàn phím nó chớp liên tục kèm theo đó là tình trạng đứng máy ko thao tác gì được hết. Tháo pin ra thì lại bị "Octopus Mode". Gọi cho anh thì anh nói tháo pin ra để khoảng 2 3 tiếng gắn lại là xài được.3. Anh mình quên đưa mình cáp nối từ đt vào máy tính mà chỉ có sạc thôi. Vậy cửa hàng ngoài có bán ko.HIện tại đt mình vẫn ko làm gi được hết, ngay khi bị mình google thì ra diễn đàn này có vấn đề tương tự. Mong các bạn giải đáp giúp mình và cho mình cách khắc phục tình trạng này. Cám ơn các bạn.
    Tháo pin không đúng cách hay bạn làm gì đó mà rom của máy lỗi rồi. Tham khảo trên mạng xem có cách nào cài lại rom gốc hay không? Nếu không có thì máy đã thành gạch.

Thành Viên Mới Avatar của batista911
    Quote Nguyên văn bởi sieuload Xem bài viết
    Tháo pin không đúng cách hay bạn làm gì đó mà rom của máy lỗi rồi. Tham khảo trên mạng xem có cách nào cài lại rom gốc hay không? Nếu không có thì máy đã thành gạch.
    Mình để đến sáng gắn pin vào thì đúng là khởi động lại bthuong bạn ạ

Thành Viên Mới Avatar của hathai
    bác ơi. cho em hỏi. Bác có link nào sống để download mấy cái rom và file về được không ạ! em mới tậu con này về mà chưa có tiếng việt. giờ muốn nghịch tý mà link bác lại chết hết rồi à

Thành Viên Mới Avatar của emmaroy

Coupon mall

In marketing, a coupon is a ticket or document that can be redeemed for a financial discount or rebate when purchasing a product. Customarily, coupons are jcpenney coupons

Thành Viên Mới Avatar của emmaroy
    In marketing, a coupon is a ticket or document that can be redeemed for a financial discount or rebate when purchasing a product. Customarily, coupons are jcpenney coupons

Trang 40/40 ĐầuĐầu ... 30383940

Đánh dấu