Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Chủ đề: Motorola Droid 3- Xin bản rom nhẹ

hiepdhts
    Guest Avatar của hiepdhts

Motorola Droid 3- Xin bản rom nhẹ

Mình đang dùng droid 3,dang muốn tìm bản rom nào nhẹ va chạy ổn định để up lại.thấy mấy cái ứng dụng của verizon ko xài được.ace nào có thì cho mình xin link và hướng dẫn up rom luôn với nha.thanks mọi người.

Chủ đề tương tự:

Super Moderator Avatar của sieuload
    Quote Nguyên văn bởi hiepdhts Xem bài viết
    Mình đang dùng droid 3,dang muốn tìm bản rom nào nhẹ va chạy ổn định để up lại.thấy mấy cái ứng dụng của verizon ko xài được.ace nào có thì cho mình xin link và hướng dẫn up rom luôn với nha.thanks mọi người.
    Mấy cái ứng dụng của Verizon thì root máy và dùng root explorer để vào /system/app rồi xóa đi. Lưu ý, điều tra kỷ tên các file mới xóa nhé, xóa nhầm không chụi trách nhiệm.

Motorola Droid 3 mới ra chưa có bản rom nào ổn định hơn bản rom gốc đâu bạn.

Muốn root Droid 3 thì tham khảo đây: Hướng dẫn root DROID2, DROIDX2, DROIDX và DROID3 chạy Android Gingerbread

Thành Viên Chính Thức Avatar của thienglong
    Quote Nguyên văn bởi sieuload Xem bài viết
    Mấy cái ứng dụng của Verizon thì root máy và dùng root explorer để vào /system/app rồi xóa đi. Lưu ý, điều tra kỷ tên các file mới xóa nhé, xóa nhầm không chụi trách nhiệm.

Motorola Droid 3 mới ra chưa có bản rom nào ổn định hơn bản rom gốc đâu bạn.

Muốn root Droid 3 thì tham khảo đây: Hướng dẫn root DROID2, DROIDX2, DROIDX và DROID3 chạy Android Gingerbread
    mình cũng ko rành vụ này lắm, bro có thể HD cho mình những soft nào ko cần thiết để gỡ bỏ ko vậy. thanks

Ben
    Ben đang ẩn
    Thành Viên Sao Cấp 1 Avatar của Ben
    Quote Nguyên văn bởi thienglong Xem bài viết
    mình cũng ko rành vụ này lắm, bro có thể HD cho mình những soft nào ko cần thiết để gỡ bỏ ko vậy. thanks
    Các ứng dụng bạn không sử dụng nhưng tốt nhất nếu không rành thì không nên xóa.

Đánh dấu